• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

........หวัดดีครับพี่น้องนานๆมาทีสบายดีกันเปล่า.......

หาไปไหนมาพี่คิดถึงวะ...ป้าเอกก็หายคิดถึง...ว่างๆมานั่งกินเหล้ากันครับ:eeek: :dribble:

ถ้าใด้ซัก 2 แสนไม่มีลังเล อิอิ อยากใด้มานานละไอ้ตัวเนี้ย หุหุ:biggrin:

2 แสน เจอที่ไหน บอกด้วย จะซื้ออีกคันนึง :boss: เอาตัวนี้เลยนะ 325i ปี 1995 อ่ะ **อย่าลืมล่ะ**

พี่แชมป์ ผมอยากได้ เกมมือสอง ดีๆถูกๆ สักเครื่องพอจะมีไหมคราบ อิอิ
ไม่มีเลยคร๊าบพี่ ว่าแต่พี่นนท์จะซื้อไปรอให้ลูกเล่น หรือจะเอาไปเล่นเองครับ
ไม่เหมาะกับวัยนะผมว่า 5555555555555

ต่อทะเบียน โดน มา14000
จน
ทำไมแพง จัง พี่ ยู
ขาดต่อทะเบียนมา 3 ปี โดนคิดภาษีเรทเครื่อง 3000 แถมโดนค่าปรับ+ค่าเพิ่ม cc
ที่สำคัญไปโดนฟันมาด้วยอะพี่ โดนไอ้ค่าใบรังรองแก๊สบ้าอีก 1000 เค้าขายกัน 250 -500 เท่านั้นแหละ
ใบเสร็จทำสีอีก 1000
บอกให้เขียนเองๆ ซื้อใบเสร็จเปล่าตามร้านเล่มละ 10 บาทไม่ชอบ ชอบเสีย 1000 นึงเวร
:biggrin:

อ่าครือมีเงินอยู่แค่นั้นอ่ะครับ คนมันจน.........
2 แสนเกือบปลาย ซื้อทั่วไปจะได้ E36 เครื่องเดิม รถเดิมๆ ปีราวๆ 91-93 ครับพี่เหน่งศรี

หนิงก็อยากได้อะรุ่นนี้ หาไปเรื่อยๆ
แต่กว่าจะได้ สงสัยตอนนั้นมันคงเก่าไปแบบ E30 พอดี

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,106
หัวใจผมแตกสลายครับพี่น้อง เจ็บ เหลือเกิน.............

หัวใจผมแตกสลายครับพี่น้อง เจ็บ เหลือเกิน.............

ต้องมาอยู่กันเพื่อนๆถึงจะดีขึ้น..อยุ่คนเดียวไม่ดี..เศร้า..เหงา..เซง..:verwirrt:

อิอิ หวัดคร๊าฟฟฟฟ พี่น้องงงง

รู้สึกว่าพักนี้จะเงียบเหงานะครับพี่นอ้ง Cef@RangSit :sexy_girl:

เอ้า เฮ้....
เอ้า เฮ้.......
อะนะ ไม่เงียบเเล้ว !^_^!

กูมันจนโว้ย เหอๆๆๆ

ไฟล์แนบ

48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    50.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
ไม่มีเลยคร๊าบพี่ ว่าแต่พี่นนท์จะซื้อไปรอให้ลูกเล่น หรือจะเอาไปเล่นเองครับ
ไม่เหมาะกับวัยนะผมว่า 5555555555555

ขาดต่อทะเบียนมา 3 ปี โดนคิดภาษีเรทเครื่อง 3000 แถมโดนค่าปรับ+ค่าเพิ่ม cc
ที่สำคัญไปโดนฟันมาด้วยอะพี่ โดนไอ้ค่าใบรังรองแก๊สบ้าอีก 1000 เค้าขายกัน 250 -500 เท่านั้นแหละ
ใบเสร็จทำสีอีก 1000
บอกให้เขียนเองๆ ซื้อใบเสร็จเปล่าตามร้านเล่มละ 10 บาทไม่ชอบ ชอบเสีย 1000 นึงเวร :biggrin:
5555 ผมจะซื้อไปให้คุณแม่ เล่นคราบ จริงๆ หมอบอกว่าคนแก่ควรเล่นเกม ให้สมองทำงานบ้าง ใครมี มาขายให้เราบ้างนะ

นี้ละรสชาดความเป็นคน ไงก็ต้องผ่านให้ได้ เข้มแข่งเข้าไว้ ไม่นานมันจะผ่านไปเหลือแต่ความทรงจำ เมื่อถึงวันนั้นเราจะภูมิใจที่เราผ่านมันมาได้

...........................

จน

............................
พี่ยู เล่นดองไม่ทำตั้งนาน นิ จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดีเนี้ย 555555

รู้สึกว่าพักนี้จะเงียบเหงานะครับพี่นอ้ง Cef@RangSit :sexy_girl:
พี่นัท เรามาทำอะไรให้สนุกดีละ ไปทำบุญ กันไหมพี่

วันนี้เจอกันมีตติ้งเซฟนนท์ครับพี่น้อง
ผมเลิกเรียน 19.00 แล้วจะดิ่งตรงไปเลยครับ

* ผมใส่เสื้อรังสิตด้วยวันนี้ :biggrin:

ใช่ผมหรือป่าวพี่ ถ้าใช้ขอผมโทษครับ

วันนี้เจอกันมีตติ้งเซฟนนท์ครับพี่น้อง
ผมเลิกเรียน 19.00 แล้วจะดิ่งตรงไปเลยครับ

* ผมใส่เสื้อรังสิตด้วยวันนี้ :biggrin:
ยังไม่รู้ยังไงเลย แชมป์ ว่าจะไปกันไหม ยังสรุปไม่ได้ แต่เห็น บอมว่าจะไปนะคนอื่นว่าไงกัน

*ผมไม่มีเสื้อ ขอถอดเสื่อไปได้ไหม โชว์พุงนะอิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม