• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมโอ๋ เอง อยาก จะชวนเพื่อนๆพี่น้อง
Cef@RangSit Zone
มาร่วมงานรวม พลคนซิ่งที่เมืองพัทยา ณ แหลม มารีฮาย
วันเสาร์ที่ 14 มิ.ย.51 ครับ
มีไครสนใจ แล้ะ วิ่งมาธุระแถวนี้บ้างเปล่า
ลง ชื่อไว้ที่กระทู้
<!-- Hilight --><!----><!-- Hilight --]ด่วน...! งานรวมพลคนรถซิ่งที่พัทยาเลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 14 มิ.ย.51 แล้วครับ <!-- Hilight --><!-- --><!-- Hilight --](
1 2)

หรือส่งข้อความ โทรหาก็ได้ผมก็ได้
<!-- / message --><!-- attachments --]
หน้าสนคราบพี่โอ๋

ท่าทางคู้นี้เข้ากันได้นะเนี้ย

A31736>>> ฮู้ย!!!น่ารักซะขนาดนี้ ไม่อยากเจอก็แปลกและครับ เอิ๊กๆ

OHM>>] แล้วไม่อยากเจอเพ๊บางหรอไอ้น้อง.. ว่าง ๆ ชวนอาร์ทไปกินเหล้ากัน..

อ๊อ ...เพ๊นั้งร้านประจำ ชื่อร้าน สเปิมมมม...เอ๊ย สปิน น๊า

]
]
]
standbyทุก...พุธ-พฤหัส-ศุกร์ คริ คริ:wink:
อย่าลืมนะครับโอม ที่บอกว่าจะเลี้ยงผมกับอาท 555+ :dribble: :dribble:

พี่นนไปโดนชนมาเป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ เดี๋ยวันที่ 7เราคงได้เจอกันนะครับ แล้วพี่อำรถไกล้เสร็จหรือยังครับ

สามทหารเสือคืนนี้ไปไหนกันครับรู้สึกอินดี้จังเลยครับ:dribble: :dribble: :dribble: ขับรถระวังกันหนอ่ยนะครับนอ้งๆ

สวัดีครับต๊ากเดี๋ยวผ่านเข้าไปในเมืองจะโทรหาครับ

พี่นนไปโดนชนมาเป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ เดี๋ยวันที่ 7เราคงได้เจอกันนะครับ แล้วพี่อำรถไกล้เสร็จหรือยังครับ
รถใก้ลเสร็จแล้วคับเข้านัดรับรถวันพุธ จะขายล้อสนใจโทรหาเด่อ:smile: :smile: :confused: :confused: :confused: :confused:

เห็นพี่เป้ขาย รถ แล้วอยากได้ไว้เอง จังครับ ว่าแต่ขายไปแล้วจะมา ออกเซฟ ขับ อีก ครั้ง เหรอ 5555+

เอาป่าว ๆ อิ..อิ :boss:

ต้องการคอมแอร์ 12 V สภาพโอเค ด่วนเลยพี่น้อง ใครพอมีหรือ

ทราบแบะแส ....นำพาที่ครับ ด่วนเลยครับ อิอิ

089-8022464 อาร์ทนะครับ อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,058
ต้องการคอมแอร์ 12 V สภาพโอเค ด่วนเลยพี่น้อง ใครพอมีหรือ

ทราบแบะแส ....นำพาที่ครับ ด่วนเลยครับ อิอิ

089-8022464 อาร์ทนะครับ อิอิ

เอาไปทำไร มี แต่ คอม แอรื 26 อ่ะ เอาไหม แต่ ขาย ทั้งเครื่องนะ 600 กว่าม้าแน่นอน 55555+ ไม่แยกคอมแอร์ขาย อ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,060
พี่ นนทืครับ Mr2 ทืมดังเมื่อคืน โดนผม ตั้ง แต่ เกียรื 2 อ่ะครับ อิอิ Otto Shop ของเค้า ดี จริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม