Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ห่า
ไม่ได้มาแปบเดี่ยว
ตามอ่าน ชิบ หาย

กลับมาคึกคักแล้ว รังสิต

อยากได้สติ๊กเกอร์กลุ่มรังสิตต้องทำอย่างไงครับ

อยากได้สติ๊กเกอร์กลุ่มรังสิตต้องทำอย่างไงครับ
ก็มาเจอกันสักทีซิครับ5555:biggrin: :biggrin: :biggrin: อย่าลืมชวนอาทมาดว้ยนะครับแล้วหายดีหรือยังครับ:boss: :boss: :boss:

เออ พี่ วันมิตติ้ง อ่ะ จะไปกันกี่โมงรวมกันที่ไหน วั้นนั้น เราจะไม่กิน เหล้า จะดี กว่า ไหม ทำอะไร จะได้ทำแบบสติเต็ม 100 % โน๊ส เตรียม ของไปด้วย กรู พร้อม แล้ว หึหึ พ่อกรู อนุญาติแล้ว 555555+
ดีเหมือนกันครับขับรถไกลอยู่แล้วจะเจอกันที่ไหนกี่โมงดีครับผมเลิกงาน 5โมงเย็นครับ มีใครไปบ่างเอ่ย

ก็มาเจอกันสักทีซิครับ5555:biggrin: :biggrin: :biggrin: อย่าลืมชวนอาทมาดว้ยนะครับแล้วหายดีหรือยังครับ:boss: :boss: :boss:
นัดวันไหนก็บอกและกันครับ เด๋วชวนอาทไปด้วย อยากเจอทุกคนครับ:rolleyes: :rolleyes:

เออ โน๊ส พีท ว่า แต่ เรื่อง โครงการเรียน ต่อ หลังจากเรา จบ ป ตรี กัน แล้ว ที่ Sbac เอาไงหวะ ไปหาประสบการ์ณ ไปเล่น เป็นตำรวจกันดี กว่า 5555+

รีบไปสมัครเลย...เดี๋ยวจะปิดรับนะ...ถ้าเข้าไปเรียนได้นะ....รังสิตไม่เงียบแน่ๆ

สาวๆเพียบ.......55+....จริงมะจ่าบอม........กับผู้กองพีช........

ว่าแต่คืนนี้เราจะออกไปไหนกันดีวะจ่าบอม....พานพุด ดีกว่าเดินเล่นๆ:burn:

พี่แชมป์ ร้านบ้านพี่ทุกอย่างมันก็โอเค นะ เพียงแต่ต้องไปไวไว เพราะ เราจะมีปัญหาเรื่องที่จอดรถแน่นอน จอม กันตามโค้ง เหอๆๆๆเสียวจริงๆ
วันเสาร์ที่ผ่านมาพี่ไปตอน 2 ทุ่มอะ นั่งโต๊ะที่สองของร้านว่ะ ที่จอดข้างในมีเป็นลานดินอะ จอดได้เยอะอยู่ แต่พอดึกแล้วมันจะเต็ม ต้องไปจอดตามโค้งเอา

..... กรูต้องเรียกเจ๊โน๊ตใช่มั้ย 5555555

เออ พี่ วันมิตติ้ง อ่ะ จะไปกันกี่โมงรวมกันที่ไหน วั้นนั้น เราจะไม่กิน เหล้า จะดี กว่า ไหม ทำอะไร จะได้ทำแบบสติเต็ม 100 % โน๊ส เตรียม ของไปด้วย กรู พร้อม แล้ว หึหึ พ่อกรู อนุญาติแล้ว 555555+
อะนะ แล้วแต่ๆ พี่จะได้พกกระเป๋ายังชีพใส่เบียร์กระป๋องไปกินเอง สูตรเดิมไฮเนเก้นกระป๋องยาวซัก 4 กระป๋อง พอกรึ่มๆ

ออกได้ครับคุณบอมไม่ได้(เกียมัวนะ)อิอิ กะทบใครก็ขออภัยนะแล้วไปที่ไหนกันอ่ะครับ:biggrin:
ช่าย ไอ้พวกเกียมัวนี่ ไม่ไหวๆๆๆๆ ใช้ไม่ได้ๆ เสียเชิงชายหมด ฮือออออออออออออ :cry::cry::cry:

รีบไปสมัครเลย...เดี๋ยวจะปิดรับนะ...ถ้าเข้าไปเรียนได้นะ....รังสิตไม่เงียบแน่ๆ

สาวๆเพียบ.......55+....จริงมะจ่าบอม........กับผู้กองพีช........

ว่าแต่คืนนี้เราจะออกไปไหนกันดีวะจ่าบอม....พานพุด ดีกว่าเดินเล่นๆ:burn:
เคร่ จบตรีแล้วต่อ ปวช. เลยใช่มั้ย ลากกันยาวๆ ต่อ ปวส. ยาวไปๆ 5555

ช่วงนี้อารมณ์อินดี้ใช่มั้ย ออกรายวันเลยเคร่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,992
พี่ดั๋น วันอังคารหน้า กินข้าว กันไหม นอก รอบ อิอิ

และขอ เชิญชวน ชายไทย ที่ไร้ความกังวลเกี่ยวกับผู้หญิง ที่ บ้าน ท่าน ออกมา กิน ด้วยกัน ดี กว่า

ไปกินข้าวที่ ลาดพร้าว 64 กัน 5555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,993
เคร่ จบตรีแล้วต่อ ปวช. เลยใช่มั้ย ลากกันยาวๆ ต่อ ปวส. ยาวไปๆ 5555

ช่วงนี้อารมณ์อินดี้ใช่มั้ย ออกรายวันเลยเคร่

ผมว่าถ้าจบ ปวช แล้ว คง ไปเล่น ของนอกที่ รร นานาชาติ ดี กว่านะ

พี่ละ อยากมาเป็นคน อินดี้ด้วยกัน ป่าว

ปล. ผม เอาเงินมา 10 บาท กะมานั่ง อัพกระทู้ แล้ว กลับบ้าน ตอนนี้ฝนตกหนักออกจากร้านไม่ได้ทำไงดี เวน เอ๊ยยยยยยยยย

ผมว่าถ้าจบ ปวช แล้ว คง ไปเล่น ของนอกที่ รร นานาชาติ ดี กว่านะ

พี่ละ อยากมาเป็นคน อินดี้ด้วยกัน ป่าว

ปล. ผม เอาเงินมา 10 บาท กะมานั่ง อัพกระทู้ แล้ว กลับบ้าน ตอนนี้ฝนตกหนักออกจากร้านไม่ได้ทำไงดี เวน เอ๊ยยยยยยยยย
เป็นอินดี้รักปี้ต้องไม่กลัวฝนนะ :biggrin:

NoOEed>>>ไม่คิดถิงอี๊ดแร้วหรอ:cry: :cry: :cry:

OHM>>>โถ๊ ๆๆ ไม่ต้องงอนไปน้องนู๋ ..

......อย่างพี่โน๊ตอะ เค้าเป็นคนทั่วถึง เอิ๊กๆๆ :wink:

ขยันๆๆเข้าไวจะได้เก่งๆๆกันคับพี่น้องคับ:cool: :cool:

พี่ดั๋น วันอังคารหน้า กินข้าว กันไหม นอก รอบ อิอิ

และขอ เชิญชวน ชายไทย ที่ไร้ความกังวลเกี่ยวกับผู้หญิง ที่ บ้าน ท่าน ออกมา กิน ด้วยกัน ดี กว่า

ไปกินข้าวที่ ลาดพร้าว 64 กัน 5555+

ตาบอม นี่เค้าเป็นคน "กันเอง" จิงๆเนอะ พี่น้อง อิอิ :augenrollen:

เจ้าสาวกลัวฝนไงคับพี่น้อง 55555ล้อเล่น :wink: :wink: :eeek:

ตาบอม นี่เค้าเป็นคน "กันเอง" จิงๆเนอะ พี่น้อง อิอิ :augenrollen:

นี่ผมง่วงหรือผมมึนเองกันเนี่ยพี่น้อง ผมไม่เข้าใจอ้ะ ฮืออออออออออออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม