Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,941
และแล้ว คืนนี้ ผม แก้แพ้กลางคืนเหมือนเคย เช้าเลย สวัสดี ตอนเช้า ครับ พี่ น้อง

อันนี้ เชื่อครับ เพราะ วันนั้น เจอบนทางด่วน พี่หนิงนั่งหลังเป็นคุณนาย ชี้นิ้วสั่งอยู่
ส่วนพี่แชมป์ นั่งขับหน้างอ อยู่............อิอิ :biggrin:

( แซวเล่นนะค้าบบบ วันนั้น ผมขับ A32 อ่ะครับ ท่าทางพี่แชมป์จะจำไม่ได้ )
จำได้ดิ แหม่ ทำไมจะจำไม่ได้ ถึงแม้ว่าเราจะเจอกันไม่กี่ครั้งก็ตาม

ตอนแรกหนิงแซวดั๋นว่าเอารถโอมมาขับได้ไง 5555555

มารายงานผลครับ....เพิ่งกลับมาจากสนาม.....รถจ่าบอมพังครับวิ่งได้ไม่ถึงรอบเลย
เกียร์3แตก..เลยไม่ได้วิ่งต่อ...ส่วนพี่น้องชาวรังสิตไปกันเพียบเลย
สนุกดีครับ.....
แรงจริงๆ ออกตัว 1 2 น่ากลัวโคด ขนาดแบกล้ออะไหล่ 2 วง กับสิ่งของบรรทุกหนัก 150 โลไปด้วย เกียร์ 2 ยังสะบัดเลย
แต่ไปตายเกียร์ 3 ซะงั้น ไฟพวยพุ่งยั๊งกะผักบุ้งไฟแดงข้าวต้มโหงว

งานนี้โน๊ตเลยได้อานิสงฆ์ไปเต็มๆ เลยหวดไปซะ 3 รอบ
เวลาที่ออก
14.498
14.985
14.711
บอกแล้วให้ตอนชิงไฟให้ถอนหายใจออกก่อน 555555

เมื่อวานไปสยาม เจอรถคันนึงเลวมาก รถออมรอจอดอยู่ แต่จอดหลบๆ เพราะคันอื่นเค้าจะได้ไปได้ ปรากฏว่ามีรถอีกคันนึง มันปาดมาจอดแทนที่ ที่ออมจะเข้าจอด เพื่อนออมเดินไปบอกว่ารถเรารอเข้าอยู่ มันพูดว่ามันวนมา 3 รอบด้วยหน้าตากวนตีน แล้วเดินไปเลย
โคตรเลวอ่ะ แล้วยามเลยหาที่จอดแถวนั้นให้ออมได้ เลยจอดรถใกล้กัน ตอนนั้นยังสว่างอยู่ออมเลยไม่ได้ทำไร ตอนขากลับ รถมันยังจอดอยู่ด้วยความโมโหที่มีอยู่แล้ว
เหรียญขูดตั้งแต่ท้ายรถจนถึงฝากระโปรงรถ กดหนักด้วย
แม่งๆๆๆๆ โมโหจิงๆ สะใจ
แย่เลย คนแบบนี้ในสังคมมีเยอะครับ ใช่ว่าจะเจอแค่ตอนขับรถ มีเวลาลองไปเดินขึ้นรถไฟฟ้าตอนเช้าๆ ที่จตุจักรกับที่สยามดูสิครับ
แล้วจะรู้ว่าเดี๋ยวนี้ไอ้ความเห็นแก่ตัวของคนในสังคม มันเป็นเรื่องที่ทำให้เราเกือบชินชาไปแล้ว

* แต่ที่จริงไม่น่าไปขูดรถเค้าเลยนะ มันเลวก็จริง แต่รถใคร ใครก็รักอ่ะ
ที่จริงควรเอาคีมตัดไปตัดสายเบรคคู่หน้าให้มันแทนน่าจะดีกว่า 555555

และแล้ว คืนนี้ ผม แก้แพ้กลางคืนเหมือนเคย เช้าเลย สวัสดี ตอนเช้า ครับ พี่ น้อง
เมื่อวานจะโทรไปขอยืม ps2 โทรไปไม่รับเลยนะ อดเล่นเลย
แต่ตอนมึงโทรกลับมาพี่ดันเอาโทรศัพท์ไว้ข้างบนว่ะ เพราะเมื่อคืนวานดูทีวีอยู่ข้างล่าง เลยไม่เห็นอะว่าโทรมา

แล้วทำไมไม่โทรหากรูละ..เมื่อคืนไปกินที่ ร้านตากอาศมา..แล้วก็ไปต่อที่ร้านก๊ง
..แล้วก็ไปแทงสนุก...เช้าพอดีเลยวะ.........:wink:

ไม่ ค่อย ได้ เข้า มา
กรุณา โทร จิก นะ คราบ

ไม่ ค่อย ได้ เข้า มา
กรุณา โทร จิก นะ คราบ
จัดไป

แล้วทำไมไม่โทรหากรูละ..เมื่อคืนไปกินที่ ร้านตากอาศมา..แล้วก็ไปต่อที่ร้านก๊ง
..แล้วก็ไปแทงสนุก...เช้าพอดีเลยวะ.........:wink:
เฮ้ย เมื่อวันเสาร์ที่พี่ไปงานบวชเพื่อนมาอะ ตอนกลางคืนเพื่อนพี่มันนัดกันที่ร้าน "บ้านพี่" ไอ้ที่มันอยู่ตรงโค้งเลยก๊งไปนิดนึงอะ ตอนแรกพี่นึกว่าร้านแม่งเป็นร้านแนวเพื่อชีวิต

พอพี่เลิกเรียนเสร็จก็เลยไป
บรรยากาศโอเคเลย ติดริมน้ำ เหมือนทะเลสาปกว้างๆ เลย ซักพักจะมีรถไฟวิ่งผ่าน มองไกลๆ สวยดี ลมเย็น

เพลงมีสลับเปิดแผ่นกับเล่นสด วงเล่นสดที่ไปมาเมื่อวันเสาร์ มันเล่นเพลงออกแนวเร็กเก้ว่ะ ท่าทางจะเป็นสถานที่เพลิดเพลินเจริญใจสำหรับน้องๆ รังสิตเรา

ราคากับข้าวเป็นจานๆ จะแรงหน่อย ตก 80-150 แต่ว่าถ้าเป็นราดข้าวจานเดียวตกจานละ 45-50
เบียร์ลีโอ 60 หรือ 65 เนี่ยลืม ไฮเนเก้น-สิงห์ 95 น้ำแข็งถังใหญ่กลางๆ 20 บาท
ปิดเที่ยงคืนเป๊ง

ก็โอนะ บรรยากาศดี เพลงสนุก แต่ตอนเล่นสดเสียงเพลงแม่งจะดังหน่อยนึง เดี๋ยวพวกเราลองไปนั่งกันดีกว่า ดีมะ :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:

จัดไป

เพลงมีสลับเปิดแผ่นกับเล่นสด วงเล่นสดที่ไปมาเมื่อวันเสาร์ มันเล่นเพลงออกแนวเร็กเก้ว่ะ ท่าทางจะเป็นสถานที่เพลิดเพลินเจริญใจสำหรับน้องๆ รังสิตเรา

ราคากับข้าวเป็นจานๆ จะแรงหน่อย ตก 80-150 แต่ว่าถ้าเป็นราดข้าวจานเดียวตกจานละ 45-50
เบียร์ลีโอ 60 หรือ 65 เนี่ยลืม ไฮเนเก้น-สิงห์ 95 น้ำแข็งถังใหญ่กลางๆ 20 บาท
ปิดเที่ยงคืนเป๊ง

ก็โอนะ บรรยากาศดี เพลงสนุก แต่ตอนเล่นสดเสียงเพลงแม่งจะดังหน่อยนึง เดี๋ยวพวกเราลองไปนั่งกันดีกว่า ดีมะ :sexy_girl::sexy_girl::sexy_girl:
พี่แชมป์ ผมว่ามันขาดอะไรไปอย่างนะ บรรยากาศดี ดนตรีเพาะ อะไรอีกหน่อ........

พี่แชมป์ ผมว่ามันขาดอะไรไปอย่างนะ บรรยากาศดี ดนตรีเพาะ อะไรอีกหน่อ........
รู้นะพี่นนคิดอะไรอยู่....:dribble: ใช่เหมือนที่เคยไปหรือเปล่าแชมป์ 555555:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: (ล่นครับ)

ทำมัยรถโน๊ตมันแรงจังว่ะเนี่ย ไปหมกอะรัยมาบอกมาซะดีๆ

บอมแล้วรถเสร็จเมื่อไหร่ครับ.....จะได้ไปสนามกันอีกครับ

รู้นะพี่นนคิดอะไรอยู่....:dribble: ใช่เหมือนที่เคยไปหรือเปล่าแชมป์ 555555:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: (ล่นครับ)
พี่นัท ไม่ได้เจอกันเลย คิดถึงคราบพี่
วันไหนมาเจอกันบ้างนะคราบพี่ เมื่อวันพฤหัส ไม่แน่นใจเท่าไร พี่นัทมาแถวรามอินทราหรือเปล่าเห็นแว๊ปๆตอนหัวค่ำฝนตกนิดๆ อิอิ

นั่น เสริมกันเป็นปี่เป็นขลุ่ย ฮืออออออออ
ที่พูดนี่หมายถึงสาวๆ ใช่มั้ย ผมไม่เห็นผมเลยไม่ได้ใส่ลงไปอ่ะ
เพราะผมมองไปไหนไม่เห็นเลย หัวผมโดนบล็อคอยู่ หันไม่ได้ 55555555555555555

บอมแล้วรถเสร็จเมื่อไหร่ครับ.....จะได้ไปสนามกันอีกครับ
จ่าบอมบอกว่าพี่เวอร์ VJ บอกเสร็จวันศุกร์นะครับ มันบอกถ้าเสร็จทัน มันจะเอาไปหวดอีกที
คราวนี้มาลุ้นกันต่อว่าจะ 13 ว,ิ 12 วิ, 11 วิ หรือ VJ
5555555555555555

ดีคับชาวรังสิตทุกท่านไม่ค่อยได้เข้ามางานเยอะโคตร ๆ

ดีคับชาวรังสิตทุกท่านไม่ค่อยได้เข้ามางานเยอะโคตร ๆ
หวัดดีครับพี่วุด เป็นไงบ้าง ตกลงวันนั้นได้ขับรถหนีตำรวจมั้ย :sexy_girl:

ทำมัยรถโน๊ตมันแรงจังว่ะเนี่ย ไปหมกอะรัยมาบอกมาซะดีๆ

เดิมสนิทครับ.........แต่ถ้าเปลี่ยนคนขับคงจะลง13 ปลายๆแน่ๆ 555+
หนักคนขับ :smile:

นั่น เสริมกันเป็นปี่เป็นขลุ่ย ฮืออออออออ
ที่พูดนี่หมายถึงสาวๆ ใช่มั้ย ผมไม่เห็นผมเลยไม่ได้ใส่ลงไปอ่ะ
เพราะผมมองไปไหนไม่เห็นเลย หัวผมโดนบล็อคอยู่ หันไม่ได้ 55555555555555555

จ่าบอมบอกว่าพี่เวอร์ VJ บอกเสร็จวันศุกร์นะครับ มันบอกถ้าเสร็จทัน มันจะเอาไปหวดอีกที
คราวนี้มาลุ้นกันต่อว่าจะ 13 ว,ิ 12 วิ, 11 วิ หรือ VJ
5555555555555555

ก็ขออย่าให้ไป vj เลย..ให้รถจ่าบอมมันไปจอดที่บ้านบ้างเหอะ...ศุกร์นี้ถ้าเส็จทันพวกเราไปดูเวลากันอีกนะครับ..จะได้ไปนั่งดื่มกัน...:smile: :smile:

ก็ขออย่าให้ไป vj เลย..ให้รถจ่าบอมมันไปจอดที่บ้านบ้างเหอะ...ศุกร์นี้ถ้าเส็จทันพวกเราไปดูเวลากันอีกนะครับ..จะได้ไปนั่งดื่มกัน...:smile: :smile:
5555
อ้าว รู้จักกันมาตั้งนาน เพิ่งรู้ว่ารถจ่าบอม เคร๊ พี่นึกว่ารถของอู่ VJ แล้วไอ้บอมเป็นแค่คนขับให้ 5555555555

เออ พูดถึงไป drink ที่สนาม พี่นัทเราซื้อเบียร์มาเก้อเลยนี่หว่า ไอ้ผมก็ลืมเลย ป่านนี้พี่นัทซัดย้อมใจอยู่บ้านไปแล้วมั้งน่ะ โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่พี่ คราวนี้ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีก จะได้นั่งกันยาวๆ

เดี๋ยวรอบนี้จะเอายากันยุงติดไปด้วย ยุงเยอะชิบ

ใจเย็นๆครับพี่น้องอย่าไปทำแบบนั้นอีกเลยครับรถใครๆก็รัก เราก็รักรถของเราเค้าก็รักรถของเค้า เท่าที่อ่านมาเค้าก็เลวจริงๆถ้าเป็นผมนะมีมวยแน่นอน

ถ้าน้องชายออมอยู่สงสัยมีมันลงไปกองกับพื้นแน่

อารมณ์นั้นไม่ใช่โมโหธรรมดาพี่ โคตรโมโหๆๆๆๆๆ

มันเลวเกินไป คิดดูดิ มันบอกว่ารถมันวนมา 3 รอบ

แล้วถ้าตอนนั้นรถออมวนมา 6 รอบล่ะ อยากจะเอาระเบิดปาหัวมัน

แย่เลย คนแบบนี้ในสังคมมีเยอะครับ ใช่ว่าจะเจอแค่ตอนขับรถ มีเวลาลองไปเดินขึ้นรถไฟฟ้าตอนเช้าๆ ที่จตุจักรกับที่สยามดูสิครับ
แล้วจะรู้ว่าเดี๋ยวนี้ไอ้ความเห็นแก่ตัวของคนในสังคม มันเป็นเรื่องที่ทำให้เราเกือบชินชาไปแล้ว

* แต่ที่จริงไม่น่าไปขูดรถเค้าเลยนะ มันเลวก็จริง แต่รถใคร ใครก็รักอ่ะ
ที่จริงควรเอาคีมตัดไปตัดสายเบรคคู่หน้าให้มันแทนน่าจะดีกว่า 555555

ตัดสายเบรกมันหายากพี่แชมป์ แต่ถ้าเอาน้ำมันเบรกสาดรถอ่ะพอไหว

55555555555+:brick: :brick:

A31235>>>ใจเย็นๆครับพี่น้องอย่าไปทำแบบนั้นอีกเลยครับรถใครๆก็รัก เราก็รักรถของเราเค้าก็รักรถของเค้า เท่าที่อ่านมาเค้าก็เลวจริงๆถ้าเป็นผมนะมีมวยแน่นอน

ohm>>>เราจัดอยู่ในกลุ่มคนผู้ที่มีการศึกษา โอมว่าการใช้แต่อารมณ์ มันไม่ได้เป็นวิธีที่ไว้ใช้สำหรับการแก้ปัญหา..รถโอมเคยโดนกีด เข้าใจหัวอกคนเป็นเจ้าของรถ (รถใคร..ใครก็รักน๊า หือ หือ...)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม