• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ อ่ำ พี่ นนทื เรายังคงร่วมอุดทการ์ณ เดียวกันอยู่ใช่ไหม 95 ขึ้น ทุกวี่ทุกวัน เรามาใช้ 100 กันไหม ลิตรละ 70 นานๆ ขึ้นที เหอๆๆๆๆ
ถูกต้องแล้วคับ เห็นด้วย:sexy_girl: :sexy_girl: :rolleyes: :rolleyes: :sure: :sure: :redface:

คืนนี้ผมไปเอารถแล้วไปต่อที่เส้นแจ้งวัฒนะ (เพราะหมั่นเขี้ยวมานาน)
พรุ่งนี้ไปสนามไปเทสเวลา
เลิกเทสเวลา ถ้าไม่พัง จะไป ให้พี่นนท์เลี้ยงข้าวมันไก่ ที่ กม2 อีก 5555555555555555+
ใครจะไปยกมือขึ้น
โทรบอกด้วยนะคับจะได้ตามไป บอมไปสนามกี่โมงโทรบอกด้วยเด่อ:biggrin: :biggrin:

แล้วทำไมไม่คุยในเอ็มละครับ

อะไรกันนี้โนตอย่าลืมบอกนอ้งว่ามีพี่เขาอยากรู้จักละ โนตพรุ่งนี้ไปหนามกันตอนไหนคับ

โนสมันเหลืออยุ่แล้วเพราะมันแจ้งเปลี่ยนสีแล้ว ไม่ต้องเอาเงินไปจ่ายค่าปรับ ข้อหา ดัดแปลงสภาพรถ 55555+
กำเอ๊ย อย่าให้เจอนะเอ็ง:super:

เห็นพี่พีชเขาถามถึงงะ:wink: :wink: :wink:

อะไรกันนี้โนตอย่าลืมบอกนอ้งว่ามีพี่เขาอยากรู้จักละ โนตพรุ่งนี้ไปหนามกันตอนไหนคับ

ไปสนามปะละพี่เจอกันประมาณ 2-3 ทุ่ม ใครไปก็ไปเจอกันนะครับ:boss:

คืนนี้ผมไปเอารถแล้วไปต่อที่เส้นแจ้งวัฒนะ (เพราะหมั่นเขี้ยวมานาน)
พรุ่งนี้ไปสนามไปเทสเวลา
เลิกเทสเวลา ถ้าไม่พัง จะไป ให้พี่นนท์เลี้ยงข้าวมันไก่ ที่ กม2 อีก 5555555555555555+
ใครจะไปยกมือขึ้น
ไปสนามปะละพี่เจอกันประมาณ 2-3 ทุ่ม ใครไปก็ไปเจอกันนะครับ:boss:
ไปกันจริงๆ ใช่ปะ ช่วยมาคอนด้อมด้วย จะได้บอกหนิงไว้เนิ่นๆ

ก็มัวแต่คิดถึง nooEed.. อะดิไม่ยอมเข้ามาเล่นทุกวัน.........:wink:
อู๊ยยยยยยยยยยยยยยส์....... ขุนแผนออกรบแว๊ว

ไปสนามกันวันไหนครับ วันนี้หรือวันเสาร์ จะได้ไปด้วย คิดถึงครับ
ไม่ได้เจอตั้งนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปกันจริงๆ ใช่ปะ ช่วยมาคอนด้อมด้วย จะได้บอกหนิงไว้เนิ่นๆ

อู๊ยยยยยยยยยยยยยยส์....... ขุนแผนออกรบแว๊ว

มันแปลว่า ป้องกัน นิพี่...555

สนามน่าจะไปนะเห็นจ่าบอม บอกว่าจะไป :smile:

ไปสนามกันวันไหนครับ วันนี้หรือวันเสาร์ จะได้ไปด้วย คิดถึงครับ
ไม่ได้เจอตั้งนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่าจะวันนี้นะต้อมชูวิทย์ ไปมั้ยอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม