• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,881
คืนนี้ดูบอลที่ไหน กัน จ๊ะ............................................

ไปสะพานควายปะละ.............................

พี่อำรถเสร็จเมื่อไหล่คับทันวันที่7หรือเปล่าคับ:tongue: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
น่าจะเสร็จทั้นนะ เพราะวันนี้ไปดูมาเห็นเหลือแต่เครื่องทีไม่ได้เอาออก:verwirrt: แล้วรถตูจะเสร็จมัยเนียตูละเบื่อ:embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

RCA ตรงข้างๆร้านกุหลาบแถวสะพานควายอ่ะเหรอ
จัดไป 5555 จะไปจิงปะอยากอยู่ อิอิ

ไปสะพานควายปะละ.............................

ร้านไหนดีละพี่โน๊ต ว่ามาคราบ

ว่าแต่ ต้องเตรียมหมวกกันน๊อกไหมเนี้ย55555

น่าจะเสร็จทั้นนะ เพราะวันนี้ไปดูมาเห็นเหลือแต่เครื่องทีไม่ได้เอาออก:verwirrt: แล้วรถตูจะเสร็จมัยเนียตูละเบื่อ:embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:
ผมว่าพี่อ่ำต้องไปช่วยพี้ที่ร้านเขาทำด้วยนะหน้าจะทัน อิอิ(ล้อเล่น)
วันนี้ไปไหนคราบ หัวหน้าอ่ำ

จะติดแก๊ชแล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับเพื่อน...เอาไก้ลๆนะ....

จะติดแก๊ชแล้วมีที่ไหนแนะนำบ้างครับเพื่อน...เอาไก้ลๆนะ....
เอ้าเย้จะมีพวกมาดมเหมื่อนกันอีกหนึ่งท่านแล้วครับ.:byebye: ..พี่อำกะพี่นนว่าไงละครับ.....:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

• #3,894

แสด เค้าเรียกรักและเคารพว๊อย ขอตั้งชื่อตามภาพว่า "กราบแทบเท้า"

55555555555555555555 (กรูจะโดนดร๊อปคิกมั้ยว่ะ อะเครื่อๆๆๆ)

เหอๆๆๆ พี่กล้าเปรียบ หัวพี่หนิงเป็นเท้าเหรอ เดี๋ยวนี้ นี่ เอาใหญ่ แล้ว นะ

• #3,895
ดีๆจาใด้มีตังค์เหลือ หุหุ:boss:

โนสมันเหลืออยุ่แล้วเพราะมันแจ้งเปลี่ยนสีแล้ว ไม่ต้องเอาเงินไปจ่ายค่าปรับ ข้อหา ดัดแปลงสภาพรถ 55555+

• #3,896
พี่ อ่ำ พี่ นนทื เรายังคงร่วมอุดทการ์ณ เดียวกันอยู่ใช่ไหม 95 ขึ้น ทุกวี่ทุกวัน เรามาใช้ 100 กันไหม ลิตรละ 70 นานๆ ขึ้นที เหอๆๆๆๆ

• #3,897
คืนนี้ผมไปเอารถแล้วไปต่อที่เส้นแจ้งวัฒนะ (เพราะหมั่นเขี้ยวมานาน)
พรุ่งนี้ไปสนามไปเทสเวลา
เลิกเทสเวลา ถ้าไม่พัง จะไป ให้พี่นนท์เลี้ยงข้าวมันไก่ ที่ กม2 อีก 5555555555555555+
ใครจะไปยกมือขึ้น

ไม่แน่ครับเดี๋ยวพรุ่งนี้เจอที่สนามครับบอม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม