• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขับรถหลงทางนะคราบไปทางปทุม
แต่ไปกลับมาแถวๆทางรถไฟใต้สะพาน 5555
ทางทำใหม่ งง มากๆและอาจจะเมาด้วย

พี่นัดไม่รอกันเลยนะคราบรีบกลับจังเลยไม่ได้เจอกัน
ต้องขอโทษดว้ยครับพี่นนท์ที่กลับกอ่นครับ....เอ แต่ที่พี่หลงทางหรือจะไปดูอะไรแถวทางรถไฟกันแน้ครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :wink:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนเข้าร่วมสังสรรค์เฮฮาสนุกสนานในงาน Meeting Cefiro-Thailand โดยกลุ่ม Cef@non เสาร์ที่ 7 มิถุนายน 2551 ณ ร้านริเวอร์ฮัท ถ.นนทบุรี-สนามบินน้ำ ตั้งแต่ 16.00 น.เป็นต้นไป บรรยากาศติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา สถานที่จอดรถกว้างขวาง แล้วเจอกันนะครับ... <!-- / message --><!-- sig -->

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

งานนี้ชาวรังสิตไปแน่นอนครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องขอโทษด้วยนะคับพี่น้องทีไม่ได้ไปติดธุระจิรงๆๆคับ โอกาศหน้าไปเเน่นนอนคับ ดูดิเลยอดเห็นช็อดเด่นของเเชมป์เลย:frown: :smile: :spiderman: :augenrollen:

ขับรถหลงทางนะคราบไปทางปทุม
แต่ไปกลับมาแถวๆทางรถไฟใต้สะพาน 5555
ทางทำใหม่ งง มากๆและอาจจะเมาด้วย

พี่นัดไม่รอกันเลยนะคราบรีบกลับจังเลยไม่ได้เจอกัน
หลงทางติดยา หลงกะเทยเสียอนาคต คับอิอิอิอิอิ:sexy_girl:
เทสดู นะ...............
อดเห็นรูปสวยๆๆเลย เเย่จัง:boss: :boss:
ก็ดูดีนะครับ555555จริงเป่าแชมป์.....ลอ้เล่นคับ
สวยดีนะดูดีคับ:smile: :smile:
ไม่ลงให้หมดละจ่าบอม
HTML:
[HTML][HTML][HTML][HTML][HTML]
[/HTML][/HTML][/HTML][/HTML][/HTML]อยากเห็นด้วยคับโน๊ต:confused: :confused: :confused:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,870
เดี๋ยว จะ เอามาลงให้หมดเลย ใจเย้น พี่ นัท เมื่อไหร่ ได้ดูรูปบางแสน อ่ะ ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,872
โบราณว่าไว้คนอายุมากกว่ายกมือไหว้คนอายุหน้อยกว่า คนที่ถูกไหว้จพอายุสั้น สงสัยพี่แชมป์เค้า อายุมากกว่าพี่หนิงมั๊ง พี่แชมป์เลยกราบไหว้พี่หนิงทุกวัน กะให้พี่หนิง อายุ สั้น ผมเห้น กราบไหว้ กัน ทุกครั้ง ที่เจอเลย

เดี๋ยว จะ เอามาลงให้หมดเลย ใจเย้น พี่ นัท เมื่อไหร่ ได้ดูรูปบางแสน อ่ะ ครับ
ก็มันลงไม่ได้งะ.......เดี๋ยวจะเอาไปให้ลงให้คับป๋ม:cold:

พี่อำรถเสร็จเมื่อไหล่คับทันวันที่7หรือเปล่าคับ:tongue: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ต้องขอโทษด้วยนะคับพี่น้องทีไม่ได้ไปติดธุระจิรงๆๆคับ โอกาศหน้าไปเเน่นนอนคับ ดูดิเลยอดเห็นช็อดเด่นของเเชมป์เลย:frown: :smile: :spiderman: :augenrollen:
แหม่ ว่าแต่พี่อ่ำล่ะพี่ ตอนนี้รถไปถึงไหนแล้วเนี่ย ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะพี่ นับถึงวันนี้ก็ 16 วันแล้วนะ

เฮ้ย..!!! โห ของเค้าแรงจิง ๆ:biggrin:
แรงจริงๆ ขอบอก ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โบราณว่าไว้คนอายุมากกว่ายกมือไหว้คนอายุหน้อยกว่า คนที่ถูกไหว้จพอายุสั้น สงสัยพี่แชมป์เค้า อายุมากกว่าพี่หนิงมั๊ง พี่แชมป์เลยกราบไหว้พี่หนิงทุกวัน กะให้พี่หนิง อายุ สั้น ผมเห้น กราบไหว้ กัน ทุกครั้ง ที่เจอเลย
แสด เค้าเรียกรักและเคารพว๊อย ขอตั้งชื่อตามภาพว่า "กราบแทบเท้า"

55555555555555555555 (กรูจะโดนดร๊อปคิกมั้ยว่ะ อะเครื่อๆๆๆ)

แหม่ ว่าแต่พี่อ่ำล่ะพี่ ตอนนี้รถไปถึงไหนแล้วเนี่ย ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะพี่ นับถึงวันนี้ก็ 16 วันแล้วนะ

แรงจริงๆ ขอบอก ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แสด เค้าเรียกรักและเคารพว๊อย ขอตั้งชื่อตามภาพว่า "กราบแทบเท้า"

55555555555555555555 (กรูจะโดนดร๊อปคิกมั้ยว่ะ อะเครื่อๆๆๆ)
..........................

:rolleyes:

อดไปอีกแล้วครับ

เมิงยังจำได้ พี่ก็ดีใจ วันนึงเราเดินทางไป เราก็โตขึ้นเรื่อยๆ แต่สิ่งสำคัญคือเราต้องรู้ว่าเรามาจากจุดไหน แล้วเราก็จะไม่ลืมตัว พี่ว่ามันคือสิ่งที่คอยเตือนใจได้อย่างดี พี่ๆ บางคนเค้าเตือนก็เพราะเค้าเป็นห่วง เพราะเค้ารัก ถ้าเค้าไม่รักไม่ห่วง เค้าก็ไม่อยากเตือนหรอก แต่คำเตือนบางทีมันอาจไม่ถูกใจเรา เพื่อนที่ดี เวลาเราทำอะไรผิดไป ต้องช่วยกันเตือนให้มีสติ ไม่ใช่กินเที่ยวกันอย่างเดียว ยังไงเวลาจะทำอะไรก็ลองนึกถึงจุดเริ่มต้นหน่อยแล้วกัน บางทีมันทำให้เรามีความสุขกว่าที่เป็นอยู่ก็ได้นะ น้องรัก

ปล. งานนนท์ เมิงต้องไป 555

:biggrin: ถูกต้องน้องรัก ไอ่จ่าบอม เอ็งต้องมา
เพราะพวกพี่รักน้องทุกคน ตักเตือนกันได้ก็เตือนกันไป บางคนลืมตัวนึกว่าแน่ เจ๋งแล้ว ม่ายฟัง
ม่ายสน แบบนั้นพวกพี่ก็จนใจ ปล่อยเค้าไปตามทางที่เค้าเลือก ชีวิตของเค้า ซั๊กวันเขาจะรู้ด้วยตนเองอาจจะสายเกินไปแล้วก็ได้เน๊อะ :byebye:

พี่ๆ เค้าพาดพิงถึงใครวะบอม พี่อยากรู้อ่ะ

หลงทางติดยา หลงกะเทยเสียอนาคต คับอิอิอิอิอิ:sexy_girl:
พี่อ่ำ เดี๋ยวใคร ก็ รู้ความจริงของเราหมด
555555

ผมอยู่รังสิตก็หลงมา 2 รอบแล้วพี่นนท์ ตำแหน่งป้ายมันงงๆ ใช่มะ ตอนขึ้นสะพานไปแล้วถึงรู้ว่ามาผิดทาง
ช่ายป้าย งง ๆ มากๆ เกือบกลับบ้านไม่ถูกแล้ว อิอิ

ไปดูกระเทย ใต้สะพาน อ่ะ ป่าว

เกือบไป โชคดีนะมืนๆ ถ้าเมาสงสัย 55555 ยังชอบผู้หญิงอยู่จ้า
ต้องขอโทษดว้ยครับพี่นนท์ที่กลับกอ่นครับ....เอ แต่ที่พี่หลงทางหรือจะไปดูอะไรแถวทางรถไฟกันแน้ครับ:biggrin: :biggrin: :biggrin: :wink:
วันไหนต้องให้พี่ นัท พาเที่ยวแล้ว (ล้อเล่นนะพี่)555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม