• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สั่นตอนออกตัว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ disorder001
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

disorder001

Register
เข้าร่วม
16 ส.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อาการนี้เป็นที่ตุ๊กตาเพลากลางรึเปล่าครับมันสั่นข้างล่างแถว ๆ ที่เท้าแขนครับ

ถ้าใช่แล้วเราจาหาอะไหล่ที่ร้านไหนครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

ชี้เป้าร้านในเชียงกงบางนาทีครับ ผมอยู่เทพารักษ์ครับ:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

หน้าจะตุ๊กตาเพลาแหละครับ

ตุ๊กตาเพลากลางถ้าไม่ใช่ของแต่ง ร้านอะไหล่ทั่วไปมีขายครับ ตัวไม่กี่ร้อย.แต่คุณภาพยางมันนิ่มจัง.
ปล.ในรูปของแต่งนะครับ

ไฟล์แนบ

54.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
ตุ๊กตาเพลากลางถ้าไม่ใช่ของแต่ง ร้านอะไหล่ทั่วไปมีขายครับ ตัวไม่กี่ร้อย.แต่คุณภาพยางมันนิ่มจัง.
ปล.ในรูปของแต่งนะครับ
ขอบคุณครับป๋าลอง ถ้าเอาแบบทน ๆ ต้องใช้แบบไหนครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ผมว่าตุ๊กตาเพลากลางนะผมเคยเป็น ถ้าของเทียมเคยใช้ 500 นะ

แต่อยู่ได้แป๊บเดียวไปละ เลยไปเบิกของแท้ วรจักรมา สี่พันก่าๆ

แต่เห็นในนี้น้อง โน๊ท ที่วงค์สว่าง ลงขายของแต่งสามพันกว่าน่า

จะโอนะครับ งไงลองดู

• Like
ปฏิกิริยา: note
ขอบคุณครับป๋าลอง ถ้าเอาแบบทน ๆ ต้องใช้แบบไหนครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ลองไปสอบถามที่น้าจอร์นครับ ตามรูปเลย คุณภาพเยี่ยมเพราะใช้อยู่. ราคา 3 พันหรือ 3 พันกว่านิดหน่อย จำไม่ได้แล้วครับ

ใส่ของพวก 200sx , s14 ก็ได้นะคับ.. ตุ๊กตาตัวใหญ่กว่า..เยอะเลย

วันนี้ให้เพื่อนไปซื้อที่ร้านน้าจอร์นมาละครับ เด๋วพรุ่งนี้ไปเปลี่ยน ได้ผลยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ

ขอบคุณทุกคนมากครับ

หาของเก่าเซียงกงก็ได้ครับ เนื้อยางจะแข็งกว่าของบ้านเรา