ขอถามเรื่องการเปลี่ยนลูกหมากหน้าทั้งชุดหน่อยครับ (ไม่รวมหนวดกุ้ง)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31360
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31360

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามเรื่องการเปลี่ยนลูกหมากหน้าทั้งชุดหน่อยครับ (ไม่รวมหนวดกุ้ง) คือ พวกลูกหมากปีกนก,ลูกหมากปลายแหล็ก,ลูกหมากกันโคลงผมมันแตกหมดแล้วครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าทำที่ใหน ราคาประมาณเท่าไหร่ (ผมอยู่นนท์ครับ)

ยี่ห้อ 555 ญี่ปุ่นไปเลยครับ

วรจักรเลย

ขอถามเรื่องการเปลี่ยนลูกหมากหน้าทั้งชุดหน่อยครับ (ไม่รวมหนวดกุ้ง) คือ พวกลูกหมากปีกนก,ลูกหมากปลายแหล็ก,ลูกหมากกันโคลงผมมันแตกหมดแล้วครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าทำที่ใหน ราคาประมาณเท่าไหร่ (ผมอยู่นนท์ครับ)
โชว์จุงครับพระราม4ผมไปทำมาทั้งหมดข้างหน้าโดน3พันกว่าครับเปลี่ยนทุกอย่างเลยครับลูกหมากและพวกยางต่งๆครับ:coolly-0033:

โชว์จุงครับพระราม4ผมไปทำมาทั้งหมดข้างหน้าโดน3พันกว่าครับเปลี่ยนทุกอย่างเลยครับลูกหมากและพวกยางต่งๆครับ:coolly-0033:
ร้านนี้ดีครับอัดบูสกลึงบูสเอง..ทำมานานแล้ว..ตอนนี้เป็นรุ่นลูกเขยเขาทำ...ร้านคับแคบหน่อยแต่มีห้องแอร์ให้รอ..ราคาไม่แพงครับแต่ต้องคุยให้จบก่อนว่าจะเปลี่ยนแค่ไหนไม่งั้นจับเปลี่ยนหม๊ด

อืม สามพันกว่าทุกอย่างนี่ผมว่าโอเลยนะครับ มันเป็นของแบบไหนครับ

ยูรีเทน หรือธรรมดาอะครับ เมือสองปีกว่าๆผมเปลี่ยนเป็นยูรีเทนแดงไป

อะครับเกือบหมื่อนนะ แต่ก็โอนะ

ไม่มีแถว ๆ นนท์ บ้างหรือครับ

ร้านนี้ดีครับอัดบูสกลึงบูสเอง..ทำมานานแล้ว..ตอนนี้เป็นรุ่นลูกเขยเขาทำ...ร้านคับแคบหน่อยแต่มีห้องแอร์ให้รอ..ราคาไม่แพงครับแต่ต้องคุยให้จบก่อนว่าจะเปลี่ยนแค่ไหนไม่งั้นจับเปลี่ยนหม๊ด

ร้านอยู่ตรงไหนอะพี่วี

ใกล้ ๆ เลยนะเนี่ย

จะได้แวะไป

ชื่อคุ้น คุ้น :coolly-0043:

ไม่มีแถว ๆ นนท์ บ้างหรือครับ
ทวีศักดิ์ลูกหมาก ตรงห้าแยกปากเกร็ดคั๊บ
อยู่ตรงปากทางลงอุโมงค์ ฝั่งที่มาจากแยกแคราย

ร้านอยู่ตรงไหนอะพี่วี

ใกล้ ๆ เลยนะเนี่ย

จะได้แวะไป

ชื่อคุ้น คุ้น :coolly-0043:
ถนนพระราม4ครับตรงซอยที่มันตัดออกถนนสุขุมวิทได้อ่ะครับจำเบอร์ซอยไม่ได้
จำได้แต่ว่าปากซอยมันมี7-11พอดีเลย

ทวีศักดิ์ลูกหมาก ตรงห้าแยกปากเกร็ดคั๊บ
อยู่ตรงปากทางลงอุโมงค์ ฝั่งที่มาจากแยกแคราย

ร้านนี้ เคยไปทำ ถ้าจำไม่ผิดเค้าไม่ได้เปลี่ยนใหม่นะครับ
เค้าจะเอาของเก่าเรามาอัดแทน
อายุงาน ที่เคยทำก็อยู่ได้ นานพอควร
ทำอยู่ที่ตัวละ 200

รวมค่าแรงทำหลายตัว ช่วงล่างหน้าทั้งหมด คิดราคาค่าเหมาครับ ประมาณ 1000นิด ๆ

ถ้าข้อมูลที่ให้จำผิดไปขออภัยครับ...แต่จำได้ว่าร้านนี้อัดใหม่เท่านั้น
ถ้าจะเปลี่ยน เค้าจะไปซื้อร้านนอกมาเปลี่ยนให้....

ร้านนี้ เคยไปทำ ถ้าจำไม่ผิดเค้าไม่ได้เปลี่ยนใหม่นะครับ
เค้าจะเอาของเก่าเรามาอัดแทน
อายุงาน ที่เคยทำก็อยู่ได้ นานพอควร
ทำอยู่ที่ตัวละ 200

รวมค่าแรงทำหลายตัว ช่วงล่างหน้าทั้งหมด คิดราคาค่าเหมาครับ ประมาณ 1000นิด ๆ

ถ้าข้อมูลที่ให้จำผิดไปขออภัยครับ...แต่จำได้ว่าร้านนี้อัดใหม่เท่านั้น
ถ้าจะเปลี่ยน เค้าจะไปซื้อร้านนอกมาเปลี่ยนให้....
ของผมยางมันแตกเกือบหมดครับ แล้วเค้าจะอัดใหม่ได้ป่าวครับ

ถนนพระราม4ครับตรงซอยที่มันตัดออกถนนสุขุมวิทได้อ่ะครับจำเบอร์ซอยไม่ได้
จำได้แต่ว่าปากซอยมันมี7-11พอดีเลย

ซอยตรงแยกกล้วยน้ำไทแน่ ๆ

ที่ทะลุไปออกเอกมัยใช่ปะ?