//ถามเรื่องคาน200vsคอม้าs14////

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31630
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31630

セフィーロ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว้าคานหน้า200 จะใส่กับ คอม้า s14 ได้ไม๊ครับแล้วบูชลูกหมากปีกนกจะพอดีกันไม๊

อยากรู้ว้าคานหน้า200 จะใส่กับ คอม้า s14 ได้ไม๊ครับแล้วบูชลูกหมากปีกนกจะพอดีกันไม๊
คานหน้า ไม่ได้เกี่ยวกับค้อม้า
ต้องถามว่า คอม้าS14 ใส่ปีกนก200ได้พอดีมั๊ย
ตอบ.........ใส่ได้แต่ไม่พอดี
ถ้าต้องการพอดีต้องเอาลูกหมากปีกนกหรือยกปีกนก S14 มาใส่ครับ:coolly-0033:

แล้วถ้าเราไม่มีปีกนก s14 พอจะมีวิธีแปลงได้ไม๊ครับน้่าจอนห์ ขอบคุณครับ

แล้วถ้าเราไม่มีปีกนก s14 พอจะมีวิธีแปลงได้ไม๊ครับน้่าจอนห์ ขอบคุณครับ
ถ้าหาปีกนกS14 หรือ ลูกหมากS14 ไม่ได้
ถอดคอม้าS14พร้อมปีกนกไปให้โรงกลึงคว้านแก้ไขคอม้าS14ให้ใส่กับลูกหมากปีกนก200ครับ:coolly-0033:

ขอบคุณครับน้าจอห์น