ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31891
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31891

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ชาฟละลายอีกแล้ว:coolly-0042: สมควรจะซ่อมหรือเปลียนใหม่ดีค่ะ ตอนนี้เครื่องเจ ราคาเท่าไร ช่วงล่างก็ไม่ดีทำเท่าไหรก็ไม่จบ พี่ๆคนไหนมีดีแนะนำบ้างนะค่ะ

ชาฟละลายอีกแล้ว:coolly-0042: สมควรจะซ่อมหรือเปลียนใหม่ดีค่ะ ตอนนี้เครื่องเจ ราคาเท่าไร ช่วงล่างก็ไม่ดีทำเท่าไหรก็ไม่จบ พี่ๆคนไหนมีดีแนะนำบ้างนะค่ะ

เปลี่ยนเครื่องใหม่เถอะปุ้ย ตอนนี้เครื่องเจถูกๆ

เออ คุณน้องครับ ถ้าระดับ ชารฟ์ละลาย อย่าฝืนเลยครับ ปล่อยมันกลับไปญี่ปุ่นเถอะครับ

แล้ว ถ้าให้จบ แบบง่ายๆ ก็ 1เจ ธรรมดา แระกัน เบสิคสุดแระ ค่าเครื่องรวมสะระตะ

น่าจะจบนะ สัก 35 เค อันนี้โดยประมาณนะ

ต้องเปลี่ยนแฟน แสดงว่าดวงไม่สมพงค์กัน...

วันนี้เพิ่งกลับจากเชียงกงบางนามาเลย เจโบแต่ละร้านเปิดอยู่ตั้งแต่29000-33000
แต่ถ้าแค่ชาฟละลายเอามาแต่ท่อนตรงก็ได้นะหมื่นต้นๆเอง

เปลี่ยนเครื่องอีกเสียงหนึงครับ......

ทะมัย มันละลายอีกอะ เอาเข้ามา เดี๋ยวทำให้ใหม่

รับประกันอยู่

ทะมัย มันละลายอีกอะ เอาเข้ามา เดี๋ยวทำให้ใหม่

รับประกันอยู่

เอ้า ปุ้ย เอารถไปเคลมเร็วววววววววววววววว:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม