รบกวนหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ teep
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

teep

Register
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอรบกวนพี่ๆในคลับหน่อยครับมีใครพอทราบราคาโทโบ 07 25 g ราคาเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ

ผมเคยเจอมา สองหมื่น อ่ะคับสภาพไม่ค่อยสวยเท่าไร

ขอรบกวนพี่ๆในคลับหน่อยครับมีใครพอทราบราคาโทโบ 07 25 g ราคาเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ

ผมเคยเจอ เฉียวๆ 30 ครับ

ว่าแต่จะไปใส่เครื่องอะไร เกียร์อะไร

มีแต่ Tf 08 หมืนปลายๆ

ลองชั่งใจดูน่ะครับตอนนี้ ราคา โทโบลงมาเยอะแร่ะ บางทีราคาพอๆกันเล่นT78ก็ได้น่ะครับหาง่ายและตัวเลือกเยอะ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับพอดีมีคนมาขายให้15000บาท

ราคาอยู่ประมาณสามหมื่นครับ ดูอยู่เหมือนกัน
หมื่นห้านี่ถูกมากเลย ลองดูสภาพดี ๆ นะครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับพอดีมีคนมาขายให้15000บาท

15,000 ถูกจนเหลือเชื่อครับ ยังไงเช็คของดูดีดีนะครับ

07-25G ใส่เจโบ M/T ก็เหนื่อยหน่อยนะครับ ถ้าไม่มีแคมซิ่งมาช่วยดัน

ขอบคุณพี่ๆทุกคนอีกครั้งครับ

แล้วถ้า 06 25g อะ

ราคาประมาณเท่าไหร่คับ

ของผมอะ ชั้นบน ราคาแพง แถม"ตอง"ด้วยนะ

หึหึหึ :coolly-0010:

เด๋วปริ๊นท์ข้อความนี้ไปให้น้องคนที่ทำงานแถว ๆ พญาไทดีกว่า :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม