สอบถามเรื่องของปั๊มน้ำ กับ พัดลมฟรีปั๊ม ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ KiNiKuMaN
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

KiNiKuMaN

How are you!!!
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนสอบถาม ปั๊มน้ำกับพัดลมหน้าเครื่องของ RB25 จะใส่กับเครื่อง 12V ได้รึเปล่าครับ

รบกวนสอบถาม ปั๊มน้ำกับพัดลมหน้าเครื่องของ RB25 จะใส่กับเครื่อง 12V ได้รึเปล่าครับ
9 ใบหยักใช่มั๊ยครับ ใส่ได้ครับ
รถผม 12ว๊าวว ก้อใส่อยู่

พัดลมหน้า ใส่ได้ แต่ปั้มน้ำ ไม่น่าได้นะ

ได้ครับดีกว่าเดิมแน่นอน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม