1jz Gte ติดLPG

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 9661cefibo
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

9661cefibo

FUN ON EARTH
Register
เข้าร่วม
3 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีครับ คือว่าผมกำลังต้องการติดแก็ส ให้เครื่อง 1jz turbo เครื่องเดิมๆ ไม่ต้องทำอะไรมาครับ เกียร์ออโต้ อยากทราบ ที่ไหนรับติดตั้งบ้างครับ แถวปทุมธานี ที่การันตีได้ว่า ทำแล้ว ไม่จุกจิก ใช้ได้ยาวๆ ครับ และราคา การติดตั้งรวมหมดเท่าไหร่ครับ ต้องการติดแบบ หัวฉีดนะครับ ใช้เวลานานไหม และรับประกันอย่างไรบ้าง ราคาไม่สำคัญ สำคัญ จริงใจ และงานจบดีครับ
ส่งข้อมูล มาได้ที่ [email protected] และถ้าไม่รบกวนมากไป อยากขอข้อมูล ว่า ติดแบบหัวฉีด แตกต่าง mixer ยังไง การติดตั้งแก็ส มีวัสดุอะไรบ้าง ระบบการทำงานของมัน นะครับ ขอบคุณทุกๆท่านครับ
กำลังอยากติดเร็วที่สุดครับ แต่ไม่มีความรู้เลยครับ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม