• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ

สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

จะพ่นสีภายในครับ ขอความช่วยเหลือหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31635
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31635

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไปได้อุปกรณ์ภายในที่เป็นสีน้ำตาลมาอ่ะครับ พวกเสา B,C ฝาครอบมอเตอร์บน , คอนโทรล 24V อะไรประมาณนี้ครับ จะพ่นสีให้มันเป็นสีดำครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้สีเบอร์ไหนถึงจะเหมือน ? พ่นยังไงไม่ให้ลอก ? ครับ ใครเคยทำขอข้อมูลด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

ผมว่าใจร่ม ๆ อย่าเพิ่งพ่นเลย
ขอแลกพวกสีดำ ยังงัยก้อน่าจะมีคนแลกนะ
เสียดายของอ่ะ

เสียดายครับถ้าจะเอาไปพ่น ลองประกาศหาแลกอย่างไอ้ออยว่าครับ น่าจะดีกว่า

ไปได้อุปกรณ์ภายในที่เป็นสีน้ำตาลมาอ่ะครับ พวกเสา B,C ฝาครอบมอเตอร์บน , คอนโทรล 24V อะไรประมาณนี้ครับ จะพ่นสีให้มันเป็นสีดำครับ แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้สีเบอร์ไหนถึงจะเหมือน ? พ่นยังไงไม่ให้ลอก ? ครับ ใครเคยทำขอข้อมูลด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

เอามาแลกกับพี่ก็ได้ครับน้องเติ้ล.ว่าแต่มีอะไรบ้างครับ สิ้นเดือนมีของเข้ามาใหม่

ลองประกาศหาแลกกับคนที่อยากเปลี่ยนภายในน้ำตาลดูครับ บางคนเค้าหาแทบตายกว่าจะครบ เล่นจะพ่นดำเลยรึ 555+ เชื่อเถอะครับมีคนต้องการแลกเยอะ อย่าพึ่งไปพ่นมันเลยครับ

5555+ นี่แหละน้าาาาา
เหมือน ABS อ่ะ คนมีจะเอาออก ....คนไม่มีก็จะหามาใส่
ปล. ลองหาแลกกับดำดีกว่าค้าบบบ เสียดายอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
อืม......ก็ได้ครับ เดี๋ยวจะโทรหาป๋าลองก่อนเลยละกันครับ
ถ้าไม่ได้ยังไงจะโพสขอแลกในกระทู้ซื้อ-ขายนะครับ
ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม