การมองกระจกที่ปลอดภัยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31138
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31138

Pith@k-sport
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้มาจากเมลล์ อะครับ

แจ๋วเลยคับ

ข้อมูลดีๆแบบนี้ แหล่มเลยครับได้ใช้กับชีวิตประจำวันได้ดีทีเดียว:redface:

ขอบคุณมากๆ ครับเป็นประโยชน์มากเลย

มีกระจกกลางเก๋งอีกอันนึงคั๊บ
ผมสังเกตดู ชอบมีแต่คนส่องหน้าตัวเอง
ไม่เข้าใจ...
จิง ๆ แล้วกระจกมองหลัง กลางเก๋ง มันช่วยเสริมแก้จุดบอดของกระจกข้างฝั่งได้ได้ดีทีเดียว
ลองปรับตั้งใหม่ดูนะคั๊บ

เดี่ยวไ ปลอง ทำ ดู

แล้ว จะมองเห็น ตูดรถ มั้ย อ่ะ

ไม่เข้าใจเลยอะ

ใครช่วยอธิบายะละเอียดกว่านี้ได้มั๊ยคั๊บ :cry:

ไม่เข้าใจเลยอะ

ใครช่วยอธิบายะละเอียดกว่านี้ได้มั๊ยคั๊บ :cry:
ก็แค่ปรับกระจกมองข้าง ให้กว้างออกไป โดยไม่ให้เห็น
ข้างรถเรา มันเหมือนกับ ตั้งกระจก 90องศากับตัวรถ
หรือแทบจะตั้งฉากกับตัวรถ แต่ต้องปรับตัวเองในการ
มองด้วยงับ เพราะมันไม่คุ้นเคย :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม