***ขอความช่วยเหลือครับ..ด่วนมากๆๆๆ***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องจากน้ำมันเกียร์ซึมออกทางสายรัดออยคูลเลอร์ไป 2ลิตร
เกียร์เลยบ๊าย..บาย..กลับญี่ปุ่นไปแระ(ซวยอิ๊บอ๋าย):cry: :cry:

เนื่องจากอยู่ ตจว. ได้โปรดชี้เป้าหรือแนะนำร้านที่พอจะหาซื้อเกียร์
20โบออโต้ เอาแบบที่จัดส่งให้ด้วยนะคับ
ที่นี่ราคามหาโหด ซื้อไม่ลงจิงๆ:sweat:

หรือตูจะเปลี่ยนเป็นเกียร์ทะมะดาดีหว่า
แต่เอ..แล้วตูจะจกคนนั่งข้างๆยังงัย...:verwirrt: :verwirrt:

นิดนึง ครับ..แล้วเกียร์ ของป๋าโจ้ เนี่ยจะล่วงได้เปล่า...เพราะปี้อาม เค้าชอบล่วง..อิอิ

นิดนึง ครับ..แล้วเกียร์ ของป๋าโจ้ เนี่ยจะล่วงได้เปล่า...เพราะปี้อาม เค้าชอบล่วง..อิอิ

ล่วงรัยวะ...
ล้วง...รึป่าว..อันเนี้ยไม่เถียง..ชอบอิอิ..
คนถูกล้วงยิ่งช๊อบ..ชอบ
เค้าบอกว่านิ้วปี้อามใหญ่ยาวอวบๆดี....

กรูว่าเด๋วกระทู้ตูได้เบี่ยงเบนเป็นกระทู้อย่างอื่นแหง่มๆ

ขอบคุณพี่จอห์นคับ...

หาด่วนคร๊าบบบบ.....

ถ้าล่วง คงไปล่วงละเมิดทางเพศชาวบ้านเค๊าแร้วล่ะ
หรือว่าโดนล่วงละเมิดซะเอง
555++
ส่วนเรื่องล้วง ผมคอนเฟิร์ม
เจ๊ย์อาร์มแม่งโปรเฟสชั่นแนล
:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

จะหา ไรกันแน่ หาด่วน หรือหาเกียร์...งง (หรือหาเรื่อง)...

เด๋วนี้ปากเก่งจิงๆนะเมิง...
กรูเห็นลงสนามจริงทีรัย..นั่งบี้ไข่ตัวเองตลอด:biggrin:

เด๋วนี้ปากเก่งจิงๆนะเมิง...
กรูเห็นลงสนามจริงทีรัย..นั่งบี้ไข่ตัวเองตลอด:biggrin:
ใช่ สิ..น้องมันไม่ดี ..นั่งบี้ไข่ตลอด...

นั่งบี้ไข่กระเทยอ่ะดิ
555++

ไข่กาเทยรัยล่ะน้าออย...
ตูรู้....ตูเห็น....แมร่มซุ่ม...คืนวันมิตติ้ง
มะเหมือนในรูป..อิอิ:augenrollen: :augenrollen:
ไม่เครียร์ว๊อยยย....

ไข่กาเทยรัยล่ะน้าออย...
ตูรู้....ตูเห็น....แมร่มซุ่ม...คืนวันมิตติ้ง
มะเหมือนในรูป..อิอิ:augenrollen: :augenrollen:
ไม่เครียร์ว๊อยยย....
จุ๊ย์ ๆ ๆ
เด๋วแม่งซวยยยยยย
555++

:tongue: แล้วสรุปว่ายังไงวะ เจ้าอาร์ม
เอาหรือ ไม่เอา
ล้วงไข่ ดีกว่า :biggrin:

ง่า...พี่โจ้คับผมติดขัดเรื่องการขนส่ง
เพราะมะมีใครเป็นธุระจัดส่งให้คับ
กำลังติดต่อของกับน้องอีกคนในคลับ
และความช่วยเหลือของน้าออย จะเป็นธุระจัดส่งให้ป๋ม

ยังงัยก็ขอบคุณพี่โจ้คับ
ที่ให้ความกรุณามีน้ำใจจะให้ผมเอาเกียร์ไปใช้ก่อน
ขอบคุณพี่มากๆ

และขอบคุณน้าออยด้วยนะค๊าบ......

เครียดว๊อยยยย.....
ไม่ได้แฟ๊ดดดๆๆ...มาหลายวันแล้ว

อัตราค่าบริการ Logispost ของไปรษณีย์ไทย
จาก กทม.ถึงอุบลราชธานี รอจ่ายที่ไปรษณีย์อุบลราชธานี คิดตามน้ำหนักหรือปริมาณแล้วแต่
สำหรับเกียร์ประเมินน้ำหนักน่าจะประมาณ 50-60 โล

50 โล ค่าบริการ 350.-
60 โล ค่าบริการ 420.-
70 โล ค่าบริการ 490.-

ส่งได้ ณ ที่ทำการไปรษณีย์แขวง อาทิ บางกรวย (ใกล้อู้น้าจอร์น) นนทบุรี หลักสี่ บางบัวทอง บางใหญ่ รามอินทรา จตุจักร บางซื่อ เป็นต้น

ขอบคุณป๋าลองด้วยนะครับ
สำหรับการเอื้อเฟื้อข้อมูล..

อัตราค่าบริการ Logispost ของไปรษณีย์ไทย
จาก กทม.ถึงอุบลราชธานี รอจ่ายที่ไปรษณีย์อุบลราชธานี คิดตามน้ำหนักหรือปริมาณแล้วแต่
สำหรับเกียร์ประเมินน้ำหนักน่าจะประมาณ 50-60 โล

50 โล ค่าบริการ 350.-
60 โล ค่าบริการ 420.-
70 โล ค่าบริการ 490.-

ส่งได้ ณ ที่ทำการไปรษณีย์แขวง อาทิ บางกรวย (ใกล้อู้น้าจอร์น) นนทบุรี หลักสี่ บางบัวทอง บางใหญ่ รามอินทรา จตุจักร บางซื่อ เป็นต้น
สุดยอดของไปรษณีย์ไทย....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม