รบกวนช่วยแนะนำร้านชุดแต่งไฟเบอร์หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kokokykobb
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kokokykobb

Member
Register
เข้าร่วม
15 ธ.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีจะซื้อชุดแต่งTBO1 อ่ะครับ

พี่ๆใช้ของร้านไหนกันหรอครับมันเยอะไปหมด

แล้วผมก็ดูไม่ค่อยเป็นด้วยเลยมาขอความรู้ครับ

เห็นบางคนชิ้นงานไม่เข้ารูปทำไห้ต้องแต่งเยอะ

ทำไห้ต้องไปดัดตัวไฟเบอร์เยอะ ช่วนแนะนำร้านหน่อยครับ

กลัวโดนหลอกได้ของไม่ดีอ่ะครับ T-T สีที่ใช้เป็น 2k ครับ

อยากไห้ติดทนนานอ่ะครับ ใช้ได้นานๆอ่ะครับ ขอบคุณครับ:coolly-0041:

ลองโทรไปเบอร์นี้นะ
0867333994 ต้น
โมลด์ TBO1 สวยเลยล่ะ

ขอบคุณครับ หลังจากไห้ข้อคิดเรื่องสี แฮะๆ

พึ่งเริ่มแต่งอะครับเลยลังเล+ไม่มั่นใจอะไรแบบนี้

ขออีกข้อครับ ไอที่บอก ไฟเบอร์กึ่งพลาสติกนี่มันยังไงอ่ะครับ

ดีรึเปล่า ? งง ไปดูตามบอร์ดก็บอกไม่เหมือนกัน

บางอันบอกเป็นการเพิ่มสารเคมีบางอย่างเข้าไปกับไฟเบอร์

ทำไห้บิดตัวได้ดีขึ้น บางอันบอกเป็นไฟเบอร์ผสม ABS -*-

งงอ่ะครับ... ขอบคุณอีกครั้งครับ

ขออีกข้อครับ ไอที่บอก ไฟเบอร์กึ่งพลาสติกนี่มันยังไงอ่ะครับ

ดีรึเปล่า ? งง ไปดูตามบอร์ดก็บอกไม่เหมือนกัน

บางอันบอกเป็นการเพิ่มสารเคมีบางอย่างเข้าไปกับไฟเบอร์

ทำไห้บิดตัวได้ดีขึ้น บางอันบอกเป็นไฟเบอร์ผสม ABS -*-

งงอ่ะครับ... ขอบคุณอีกครั้งครับ
ที่เค๊าเรียกกันว่าเนื้อเจลโค๊ทหรือป่าวครับ
มันก้อเหมือนไฟเบอร์แหละ แต่งานมันจะบิดตัวได้
ให้ตัวได้เยอะกว่า แล้วก้อเนื้องานจะเรียบเนียนกว่าครับ

อ่อ ...ขอบคุณครับพี่ ออย..มั้ง ( เห็นคนอื่นเรียก แฮะๆ..)

ใครมีที่อื่นแนะนำอีกมั้ยครับ *-* อิอิ

เป็นผม ผมจะให้อู่ทำสีหาให้ เพราะถ้าเค้าหามาเอง เค้าต้องมานั่งแต่งเอง

จะบิดจะเบี้ยวยังไง เค้าต้องทำให้เราจนเข้ารูป พอใจเราที่สุดครับ

แล้วอู่เค้าก็ต้องเลือก ที่มันเข้ารูปมากที่สุด เพราะเค้าก็ขี้เกียจมานั่งแต่งเยอะ

กลัวงานออกมาไม่ดีครับเลยอยากได้คำแนะนำร้านจากพี่ๆ

ถามที่อู่แล้วเค้าบอกว่าหามาเองจะได้ดีกว่าเค้าหา ที่เค้ามีเหมาะกับ

ใส่แบบฉาบฉวยมากกว่าอ่ะครับ ...T-T

กลัวงานออกมาไม่ดีครับเลยอยากได้คำแนะนำร้านจากพี่ๆ

ถามที่อู่แล้วเค้าบอกว่าหามาเองจะได้ดีกว่าเค้าหา ที่เค้ามีเหมาะกับ

ใส่แบบฉาบฉวยมากกว่าอ่ะครับ ...T-T
ก้อบอกให้โทรไปคุยตามเบอร์ด้านบน
โทรไปหรือยัง ผมเคยเห็นงานมาแล้ว สวย แต่งน้อย เนื้อดี
กลัวงานไม่ดี ก้อนี่แหละคั๊บ งานดี ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม