ไมล์ดิจิตอล

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311258

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามพี่ๆว่าถ้า2เจวีวีไม่โบ เอามาใส่ไมล์ดิจิตอลตัวเลขได้มั้ยครับ แล้วถ้าได้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ:coolly-0043:

เครื่องเจที่เป็นไมล์ไฟฟ้า ใส่ได้หมดนะครับ ถ้าเอามาใส่ในเซฟ สำหรับหน้ามืดดิจิตอล ต้องมีชุดลูกลอยโตโยต้าที่ใช้กับมันได้ด้วยครับ มันแปลงเข้ากับสายเดิมเหมือนพวกหน้ามืดไมล์เข็มไม่ได้นะ หรือแปลงได้แต่ขึ้นไม่ตรงอันนี้ก็ลืมไปแล้วอะครับ เพราะผมห่างจากเครื่องเจมา 3 ปีละ

ส่วนราคา รอท่านอื่นมาตอบต่อครับ ถ้าอิงจากราคาสมัยก่อนโน้น ค่าตัวหน้าจออยู่ที่ 3000-3500 ชุดลูกลอยทั้งยวงพร้อมปั๊มติ๊กประมาณ 2000 ค่าแปลง+ค่าไล่สายไฟ อยู่ที่ราวๆ 1500-2000 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม