****1j gte ออโต้ อยากแฟ๊ด****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง 1j gte ออโต้ เดิม ๆ ทำให้เสียงเหมือนพวกเซ็ตโบเดี่ยว เวสเกตแยกอะไรประมาณเนี้ย ได้มั้ยครับ แฟ๊ด ๆ ๆ อะครับ (ใช่ที่เค้าบอกว่ากั้นห้องแฟ๊ดอะไรเนี่ย รึป่าวครับ)...ถ้าทำได้รบกวนขอวิธีหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เห้ยไอโอ๊ต 382 เมิงเข้ามาบอกเค้าที่ว่าทำท่อแอ๊บแฟ๊ดของเมิงที่ไหน

"แอ๊บแฟ๊ด".................น่ารักดีนะคับ 555
รออยู่นะครับ

รอต่อปายยยยยย .................

เหมือนกับว่า โบเดิมๆเจ ทำยากอยู่นะ เพราะโยมัน2ลูก

จะกั้นห้อง ก็ไม่น่าจะทำได้ จะใส่เกตแยก ก็ลำบาก เพิมบูสก็พังงาย

สรุป เซทโบใหม่ จบครับ

ใครพอมีวิธีก็รบกวนหน่อยนะครับ.....

เคยเหงมีคนทำนะคับแต่มันยุ่งยากหน่อยอ่ะ

อัพหน่อยนะ........

จริงๆ ใส่เวสเกตแยก ทำได้นะครับ แต่คุณจะเพิมบูสไม่ได้ หรือเพิ่มได้นิดเดียว

ถ้าเป็นโบเดิมๆ ของเจ และต้องเป็น1J เท่านั้นที่ทำได้ งบประมาณน่าจะอยู่ที่

ค่าแรง น่าจะ 3000 เพราะรื้อยาก ค่าเวสเกต ------ ก็มีแค่2อย่าง ลองไปติดต่อร้าน

ทำท่อดูครับว่าเค้ารับทำ ราคาเท่าไหร่

กั้นห้องตรงท่อร่วมไอเสียครับ แต่ต้องทำทั้ง 2 ข้างอ่ะครับ ร้านเทอร์โบก็ทำได้ครับ แต่ไม่ค่อยมีใครทำอ่ะครับเพราะมันยุ่งยาก เคยมีรุ่นน้องไปถามมาเค้าคิด 1500 อ่ะครับ แต่ถ้าทำไม่ดีอาจทำให้บูสใหลได้นะครับ และอีกอย่าง ถ้าบูสมาเต็มแสบหูมาก ๆ ครับ
***ถ้าอยากรู้มาดูตัวเป็น ๆ ได้ครับ***

กั้นห้องตรงท่อร่วมไอเสียครับ แต่ต้องทำทั้ง 2 ข้างอ่ะครับ ร้านเทอร์โบก็ทำได้ครับ แต่ไม่ค่อยมีใครทำอ่ะครับเพราะมันยุ่งยาก เคยมีรุ่นน้องไปถามมาเค้าคิด 1500 อ่ะครับ แต่ถ้าทำไม่ดีอาจทำให้บูสใหลได้นะครับ และอีกอย่าง ถ้าบูสมาเต็มแสบหูมาก ๆ ครับ
***ถ้าอยากรู้มาดูตัวเป็น ๆ ได้ครับ***

กั้นห้องอย่างเเดยวหรอครับ ต้องใส่เวสเกตแยกเพิ่มมั้ยครับ

กั้นห้องอย่างเเดยวหรอครับ ต้องใส่เวสเกตแยกเพิ่มมั้ยครับ
กั้นห้องอย่างเดียวครับ ยังใช้เวสเกตกระป๋องอยู่เลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม