อยากจะทราบจริงๆคับ!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311099
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311099

!! ขับไปซ่อมไปกับa31 !!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมสมัครเป็นสมาชิกwebเมื่อวันที่ 2 นี้และวันที่ 3 ผมก็ได้ส่งเอกสารเพื่อสมัครเข้าเป็นสมาชิกชมรม ในเมื่อจะได้เป็นครอบครัวเดียวกันแล้วก็เลยอยากจะถามพวกพี่ๆเพื่อนๆว่า เจ้าโลมาน้อยของเรานี่หมายถึงอะไรคับ ขอโทษที่ถามเพราะไม่รู้จิงๆคับเผื่อว่ามีคนเขาถามอ่ะคับ:coolly-0001:

ปลาโลมา เป็นเหมือนกับตัวแทนของรถ cefiro a31 ครับ เพราะมันมีระบบโซน่าร์เหมือนกันและรูปทรงมันก็ออกแนวคล้าย ๆ ปลาโลมา
แต่ผมยังสงสัยในโฆณาของที่ญี่ปุ่นกลับเป้นปลาวาฬซะงั้น

http://www.youtube.com/watch?v=4DPgsonrAR4&feature=related

ปลาโลมา เป็นเหมือนกับตัวแทนของรถ cefiro a31 ครับ เพราะมันมีระบบโซน่าร์เหมือนกันและรูปทรงมันก็ออกแนวคล้าย ๆ ปลาโลมา
แต่ผมยังสงสัยในโฆณาของที่ญี่ปุ่นกลับเป้นปลาวาฬซะงั้น
อ้าว!แล้วไอ้โซนาร์นี้มันอยู่ตรงไหนคับ หรือกว่าจะมาถึงเราก้อโดนฉกไปซะก่อน แล้วก้อใครเป็นคนคิดว่าต้องใช้ปลาโลมาอ่ะคับ ขอบคุณคับที่ช่วยอธิบาย:coolly-0023:

โอ้โห..คุณพี่นี่สุดยอดจิงๆคับไปค้นมาได้ไงเนี้ยย

อ้าว!แล้วไอ้โซนาร์นี้มันอยู่ตรงไหนคับ หรือกว่าจะมาถึงเราก้อโดนฉกไปซะก่อน แล้วก้อใครเป็นคนคิดว่าต้องใช้ปลาโลมาอ่ะคับ ขอบคุณคับที่ช่วยอธิบาย:coolly-0023:
เดินไปที่หน้ารถนะครับ
ก้มดูที่ใต้กันชนหน้าฝั่งคนขับ
จะเห็นกล่องสี่เหลี่ยมทรงลูกบาศก์ สีดำ ๆ
นั่นแหละ โซน่าร์
ส่วนมากจะยังอยู่ แต่ใช้ไม่ได้แร้ว

เดินไปที่หน้ารถนะครับ
ก้มดูที่ใต้กันชนหน้าฝั่งคนขับ
จะเห็นกล่องสี่เหลี่ยมทรงลูกบาศก์ สีดำ ๆ
นั่นแหละ โซน่าร์
ส่วนมากจะยังอยู่ แต่ใช้ไม่ได้แร้ว
ขอบคุงมากๆคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม