ขอความรู้หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HIBINO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HIBINO

Register
เข้าร่วม
7 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1. อยากทราบว่าแก้ม 12 กับ 24 และ อูม ต่างกันมั้ยครับ

2. เครื่อง 20 bo ใน cef กับ skyline มีจุดสังเกตุยังงัยบ้างครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0033:

1. อยากทราบว่าแก้ม 12 กับ 24 และ อูม ต่างกันมั้ยครับ

2. เครื่อง 20 bo ใน cef กับ skyline มีจุดสังเกตุยังงัยบ้างครับ

ขอบคุณครับ:coolly-0033:

เท่าที่รู้นะคับ...

1. แก้ม 12-24-อูม บ้านเราไม่เท่ากันคับ ความโป่งตามปีเลย ผมก็สงสัยตอนแรกทำไมรถอูมมันสวยกว่ารถทำอูม ที่แท้โป่งหน้าหลังไม่เท่ากัน 55+

2. เครื่อง 20โบใน a31 ที่ฝาหน้าเครื่องจะมีคำว่า rb20 อะคับ...แล้วก็ ไม่มี blowoff เรื่อง blowoff ไม่ชัวร์แต่น่าจะใช่ แล้วก็แรงม้าน้อยกว่าคับ

หน้าตาประมาณนี้..

ขอบคุณครับ พอดีรถผมเป็นตัวอูมอ่ะครับ โปร่ง 2 ข้างมันไม่เท่ากันเลยขอเป็นความรู้ไว้เผื่อเจอแก้มอูมถูก ๆ อ่ะครับ
ส่วนเรื่องเครื่องขอไว้เป็นความรู้ครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณครับ พอดีรถผมเป็นตัวอูมอ่ะครับ โปร่ง 2 ข้างมันไม่เท่ากันเลยขอเป็นความรู้ไว้เผื่อเจอแก้มอูมถูก ๆ อ่ะครับ
ส่วนเรื่องเครื่องขอไว้เป็นความรู้ครับ ขอบคุณมากครับ

หาไม่ยากคับ..ต้องดูตอนแกะจากหัวชัวร์สุดจร้าา :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:
ขอบคุณอีกครั้งจ้า:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม