หาร้านซ่อมกระจกชาด่วนคร๊าบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31380

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องครับรบกวนช่วยแนะนำร้านซ่อมกระจกชา ที่เก่งๆ เนียนๆและราคาไม่โหดให้ด้วยครับบบบบ

พี่น้องครับรบกวนช่วยแนะนำร้านซ่อมกระจกชา ที่เก่งๆ เนียนๆและราคาไม่โหดให้ด้วยครับบบบบ
รอยมันแค่ไหนอ่ะคั๊บ
เท่าที่ทราบเนี่ย รอยเท่าเหรียญ 10 บาทเค๊าคิดประมาณไม่เกิน 800 อ่ะ

รอยมันแค่ไหนอ่ะคั๊บ
เท่าที่ทราบเนี่ย รอยเท่าเหรียญ 10 บาทเค๊าคิดประมาณไม่เกิน 800 อ่ะ

ลอยประมาณเล็กกว่าเหรียญ25สตางค์หน่อย แล้วมีที่ไหนบ้างอะออย เอาใกล้ๆแถวราม1 ลาดพร้าวอะ

:redface: อยากรู้ด้วยคนครับแระสีเขียวซ่อมได้ปะพี่ออย

น้าซ่อมถูกๆไม่มีหรอก
แถมซ่อมออกมากระจมันจะมีรอยนูนเว้าเหมือนเลนอะ
กระจกผมที่แตกสะเก็ด ขนาดเท่าเม็ดถั่วเขียวมันยังตีราคา 750.-
และมีตัวอย่างให้ดูมันหลอกตาอะไม่เนียน

แล้วพวกรอยขนแมวที่กระจกมันคิดเท่าไหร่อ่ะพี่ออยและมันลบเนียนเลยป่ะ

มีอีกมั้ยครับ

มีใครรู้อีกบ้างครับ

เจอมาจาก อาซีเวป

BSG รามอินทรา กม.2 คร๊าบ เลยเซ็นทรัลรามอินทรามาอยู่ซ้ายมือ

ทำเนียนดีมากๆเลย ของผมซ่อมมานานแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรนอกจากว่า

เราจะเห็นเส้นที่มันร้าวอ่ะนะ ของผมร้าวประมาณเกือบครึ่งฟุตเห็นจะได้คร๊าบ

ตอนนี้ก้อยังใช้อยู่ ตกหลุมกระโดดคอสะพานก้อปกติ ไม่มีปัญหาคร๊าบ ถ้าไง

ลองขับรถไปให้ที่ร้านเขาดูก่อนก้อได้

เจอมาจาก อาซีเวป

BSG รามอินทรา กม.2 คร๊าบ เลยเซ็นทรัลรามอินทรามาอยู่ซ้ายมือ

ทำเนียนดีมากๆเลย ของผมซ่อมมานานแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรนอกจากว่า

เราจะเห็นเส้นที่มันร้าวอ่ะนะ ของผมร้าวประมาณเกือบครึ่งฟุตเห็นจะได้คร๊าบ

ตอนนี้ก้อยังใช้อยู่ ตกหลุมกระโดดคอสะพานก้อปกติ ไม่มีปัญหาคร๊าบ ถ้าไง

ลองขับรถไปให้ที่ร้านเขาดูก่อนก้อได้

ขอบคุณหลายเด้อออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม