ขอรับโช๊คเดิม...โช๊คค้ำฝาโปง...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31499
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอรับโช๊คเดิม...โช๊คค้ำฝาโปง...เก่า เสีย

ใครมีโช๊ค เก่าเสีย ทิ้ง รั่ว ไม่ใช้ เกะกะบ้าน รอชั่งโลขาย แค่ไม่หัก 2ท่อน ไม่เปลี่ยนรูปไปจากเดิม ไม่ผุ ไม่เจาะรูอัดแก๊สมา แกนไม่พัง ผมขอครับ...

1.โช๊คตรงรุ่น A31 คู่หน้า 1คู่ -ได้แล้ว
2.โช๊คค้ำฝากระโปง คู่ก็ได้ ข้างเดียวก็ดี

ผมขอเถอะครับ ขอแบบฟรี ๆ เลย จะเอามาทำโปรเจคทดลองกะรถตัวเองครับ ไม่ได้เอาไปโมฯ แล้วขายต่อ

ขออนุโมทนาให้ท่านผู้นั้น หล่อ รวย สวย สุข ชั่วกาลนานเทอญ :coolly-0024:

086-3364949 / โด

แก้ไขล่าสุด:

โช๊คค้ำฝากระโปง คู่ก็ได้ ข้างเดียวก็ดี

หมีมีนะ เอามั้ยล่ะพี่ถอดทิ้งไว้นานมากแระ 555+

ขอบคุณเล้ก323 มาก ๆ ครับสำหรับ โช๊คคู่หน้า ขอให้บุญกุศลนี้ ให้หล่อ ให้รวย สุขสมหวังครับ....ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ.....

ขอบคุณเล็ก323 มาก ๆ ครับสำหรับ โช๊คคู่หน้า ขอให้บุญกุศลนี้ ให้หล่อ ให้รวย สุขสมหวังครับ....ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ.....

สาธุ:coolly-0033:

ไม่เป็นไรคับ เก็บไว้ก้อรกบ้านป่าวๆ

ขอบคุณเล้ก323 มาก ๆ ครับสำหรับ โช๊คคู่หน้า ขอให้บุญกุศลนี้ ให้หล่อ ให้รวย สุขสมหวังครับ....ขอบคุณจากใจจริงอีกครั้งครับ.....

เอา

เมื่อไหร่ดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม