คอพวงมาลัยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ badboy4life
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

badboy4life

Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยหน่อยครับเสิชแล้วไม่เจอเลย คอพวงมาลัยแบบสั้นอ่ะครับ
ดันไปซื้อก้านยกมา แล้วมาหาคอพวงมาลัยใส่เจอแต่แบบสูง เกือบๆ 3"
ใส่ไปละนิ้วตบไฟเลี้ยวไม่ถึงแน่ๆครับ เห็นแต่แบบที่ขายใส่โตโยต้าอ่ะ

แต่แกนนิสสันมันใหญ่กว่าใช่มั้ยครับ? ถ้าผมจะเอามิเนียมส่งร้านกลึง
พอจะทำได้มั้ย? แล้วพวกแตร กับตัวดีดไฟเลี้ยว นี่พอทำไงได้บ้างอ่ะ
รึว่าต้องซื้อแบบก่อน ช่วยด้วยนะครับ

รบกวนอีกเรื่องครับ นวมหุ้มโรลบาร์มีขายที่ไหนบ้างครับ เห็นแต่ใน
rcw ขายเจ้าเดียวเลย ครับ

แก้ไขล่าสุด:

ช่วยหน่อยครับเสิชแล้วไม่เจอเลย คอพวงมาลัยแบบสั้นอ่ะครับ
ดันไปซื้อก้านยกมา แล้วมาหาคอพวงมาลัยใส่เจอแต่แบบสูง เกือบๆ 3"
ใส่ไปละนิ้วตบไฟเลี้ยวไม่ถึงแน่ๆครับ เห็นแต่แบบที่ขายใส่โตโยต้าอ่ะ

แต่แกนนิสสันมันใหญ่กว่าใช่มั้ยครับ? ถ้าผมจะเอามิเนียมส่งร้านกลึง
พอจะทำได้มั้ย? แล้วพวกแตร กับตัวดีดไฟเลี้ยว นี่พอทำไงได้บ้างอ่ะ
รึว่าต้องซื้อแบบก่อน ช่วยด้วยนะครับ

รบกวนอีกเรื่องครับ นวมหุ้มโรลบาร์มีขายที่ไหนบ้างครับ เห็นแต่ใน
rcw ขายเจ้าเดียวเลย ครับ
ถ้าอยากได้คอสั้น ตัองเอามาโมใหม่
คอแต่งA31 รุ่นที่ด้านนอกเป็นพลาสติกจะยาว(ตามรูป)
แต่รุ่นด้านนอกเป็นเหล็กจะสั้นกว่าครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

• P1050583 (Small).JPG
    P1050583 (Small).JPG
    46.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 74
นวมหุ้ม โรล์บาร์ ในเว็บเราเคยเห้นมีคนขายอยุ่ครับ ลองค้นๆดูครับ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
แล้วก็ที่ร้าน R-STYLE มาบุญครอง ก็มีครับ..<o:p></o:p]

นวมหุ้ม โรล์บาร์ ในเว็บเราเคยเห้นมีคนขายอยุ่ครับลองค้นๆดูครับ<o:p></o:p]
แล้วก็ที่ร้าน R-STYLE มาบุญครอง ก็มีครับ..<o:p></o:p]

บิ๊ก 71 ไงโทรถามมานดูดิ ว่าขายไปยัง ของใหม่ด้วย

ขอบคุณมากๆ ครับ.... เด่วจะลองดูนะครับ.... พอดีอยู่ใต้
ไกลของดีๆ มากเลย เหอะๆๆ...

แล้วคอยี่ห้อ Boss ไรนี่โมได้ใช่มั้ยครับ ผมจะได้เอามาลองดู

อิอิ อยากรู้ๆ

ขอบคุณมากๆ ครับ.... เด่วจะลองดูนะครับ.... พอดีอยู่ใต้
ไกลของดีๆ มากเลย เหอะๆๆ...

แล้วคอยี่ห้อ Boss ไรนี่โมได้ใช่มั้ยครับ ผมจะได้เอามาลองดู
คออะไรก็เอามาโมได้ ถ้าร่องสปายของแกนพวงมาลัยเท่ากับรูคอที่จะเอามาโมครับ:coolly-0033:

คออะไรก็เอามาโมได้ ถ้าร่องสปายของแกนพวงมาลัยเท่ากับรูคอที่จะเอามาโมครับ:coolly-0033:
ร่องสปายของแกนพวงมาลัย....คือตรงไหรหรอครับ ผมก็ไม่อยากใช้คอตรงรุ่นอะครับ มันใหญ่ ๆ บังงัยไม่รู้อะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม