ต้องการ สเปเซอร์ 4รู114.3 ออก 5รู114.3 คร๊าบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31550
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คำแนะนำที่ 1 เปลี่ยนดุมสกาย เป็น 5 รูก่อน

คำแนะนำที่ 2 ซื้อ อแดปเตอร์ หนา 2 นิ้ว เป็นอันเสร็จ

ประกาศ ประกาศ
เรื่อง กำหนดการในการสังสรรค์วันเสาร์ที่8ที่จะถึงนี้ของcef@koratบ้านเรา
เดิมทีนัดหมายกันที่สนามกีฬา80ปีนั้น ขอยกเลิกที่จะรวมตัวกันที่นั่นให้มาพบกันที่ร้าน สบายสบาย เวลา16.00น.เป็นต้นไป เราจะทำการถ่ายรูปกันบริเวนหน้าร้านซึ่งพอจะมีที่ให้เราจอดรถเพื่อถ่ายรูปเป็นที่ระทึก(เอ้ย..ระรึก)ได้ สถานที่ร้านถ้ามาทางถนนสืบศิริถึงแยกชลประทานให้เลี้ยวขวามาทางสามแยกปักธงชัย จากแยกชลประธานวิ่งมาประมาณ300เมตรร้านจะอยู่ทางขวามือริมถนน(หาไม่ยากครับ)ถ้ามาไม่ถูกโทรถามผมหรืออีบอลได้ ค่าใช้จ่ายในครั้งนี้หัวละ350บาทต่อคน(ไม่รวมค่าน้ำเมา)ส่วนเรื่องสุราคงต้องแยกอีกส่วนเพื่อไม่ทำให้เพื่อนๆที่ไม่ดื่มต้องเสียดุลการค้า อาหารเต็มพิกัดที่เพื่อนๆร่วมออกตังค์(เมนูไม่รู้อีบอลมันสั่ง) ขอให้เพื่อนๆที่ทราบประกาศนี้เจอกันตามเวลาที่กำหนดนะครับและบอกต่อๆกันด้วยเพราะบางคนไม่มีคอมพิวเตอร์เนื่องจากที่บ้านไฟฟ้ายังเข้าไม่ถึง(โดยเฉพาะอีบอล)
ปล.หวังว่าคงได้เจอกันพร้อมหน้าพร้อมตานะครับพี่น้องทุกคน
:coolly-0024:
<!-- / message --><!-- sig -->

มาให้ได้น่ะครับยังไงก็ติดต่อมาน่ะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
คำแนะนำที่ 1 เปลี่ยนดุมสกาย เป็น 5 รูก่อน

คำแนะนำที่ 2 ซื้อ อแดปเตอร์ หนา 2 นิ้ว เป็นอันเสร็จ
พี่โอ เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม