กระจกหน้าซ้ายข้างคนนั่งมันลงเองอ่ะครับมันเกิดจากไรอ่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31882
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31882

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมดูแล้ว มันไม่มีกล่องเหมือนข้างหลังอ่ะครับ ตัวไหนมันเสียหรอครับ
ผมเปลี่ยน สวิท ข้างคนนั่งหลายอันแล้วนะครับมันก็ไม่หายมันเกิดจากไรหรอครับวานพี่พี่ที่รู้บอกผมทีครับ

สวิชคนขับครับไม่ก็กลุ่องคุม

สวิตย์ข้างคนขับครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ลองแล้วอ่ะครับทั้งสวิทคน ขับ คนนั่งเลย มันไม่หายอ่ะครับ

กล่องคุมข้างหน้ามันมีกล่องคุมด้วยหรอครับ

หายดิลองมาแล้ว

ลองแล้วอ่ะครับทั้งสวิทคน ขับ คนนั่งเลย มันไม่หายอ่ะครับ

กล่องคุมข้างหน้ามันมีกล่องคุมด้วยหรอครับ

ตามที่ว่ากันมาอ่ะครับ ข้างหน้าไม่มีกล่องแยกต่างหากเหมือนหลัง ชุดคุมอยู่ในสวิตย์เลยครับ แต่ที่ลองมันก็ไม่แน่ สวิทย์หน้าขวามันชอบหลอก เคยเจอใส่ให้ลูกค้าตอนสายใช้ไม่ได้ ตอนเย็นหยิบผิดมาใส่ให้อีกคนดันใช้ได้ซะนี่..แต่ผ่านมา 2-3 วันก็ติดตามผลก็ยังใช้ได้อยู่...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม