ถามหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311047
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311047

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
1 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
กล่อง ECU เอฟคอนวีโปร กล่องเงินกับกล่องทองแตกต่างกันยังไง ใครรู้ช่วยตอบด้วย :coolly-0007:

อัพรอผู้รู้คับ

แตกต่างเรื่องของ version,program,และความละเอียด คับ (รู้แค่นี้คับ)

การประมวลผลครับไม่แน่ใจว่า 16 bit กะ 32 bit หรือ 8 bit กะ 16 bit ครับ
(เท่าที่รู้ครับ รอผู้รู้ตัวจริงมาอีก)

รอด้วยคน อยากรู้อยู่เหมือนกัน

ราคาด้วยครับกล่องเงินถูกกว่า รู้แค่นี้อะครับ

รู้แต่ว่ากล่องทองดีที่สุดอะครับ (อ่านในหนังสือ) รอผู้รู้มากระจ่าง

:coolly-0013:

อยากรู้ด้วยเหมือนกันครับ เผื่ออนาคตได้ใส่มัน

น่าจะทำกล่องทอง แบบของเล๋นขาย จะเอามาวางโชว์หลอกไว้ ของแท้ผมไม่มีปัญญาจะเอามาไว้ครอบครอง งิงิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม