เรื่องตลก ตลกจนน้ำตาซึม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เรื่องมันเกิดจากว่า ผม มีอัน ต้องห่างไกล กับ ผู้ ญ คนหนึ่ง เสียใจมากมาย วันๆไม่ออกไปไหนอยู่แต่ในห้อง นอน ไป นอนมา รู้สึกมันหนาวเหลือเกิน ภายในใจคิดว่า นี่เป้นอาการของคนอกหักรึป่าว ทำไมมันหนาวแบบนี้ แต่ ก้อไม่มีแรง พอที่จะทำไรได้แต่ นอน อยู่ แบบนั้น จนกระทั่ง ตอนเช้าตื่นมา หยิบ รี โมท แอร์ ขึ้นมา เวรกำ 21 องศา ผม ตั้ง อุณหภูมิ ที่ 21 องศาไว้ มิน่าละ มันถึงหนาว อย่างนี้เฮ้อ....มันก็ตลกนะแต่ผมเศร้าไงก็ไม่รู้ :cry:

อะไรของคุณมึงครับเนี่ย

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ฮือออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

อารมณ์ประมาณนี้ป่าวเนี่ยพี่ ใอ้ตลกน้ำตาซึมเนี่ย เหมือนจะเคยเป็นครับ

ไม่เข้าใจ...

บอมมันชาร์ฟละลายบ่อยจนเพี้ยนไปแล้วครับ

พี่พาไปเคลือบน้ำมันอุ่นๆไฟสลั่วๆมั๊ย....แค่ 2 ชม. อาจจะทำให้ลืมวันเวลาที่ผ่านมาเนิ่นนานหลายปี...

ป่ะ นวดเพื่อสุขภาพ

สาวในติวานนท์ คาราโอเกะนะเหรอ
อืม ๆ
ล้วง ๆ ควัก ๆ เสียไปเป็นหมื่น
555++

หนาวก็หม่ผ้าสิครับบอม

รถพังอีกหรือไง....

งง..งง.....สรุปว่าแอร์มันเย็นเกินไปช่ายม๊ะ

คราวหน้าก้อเปิด 25 องศาจิ ประหยัดไฟด้วยง่ะพี่น้อง

ไม่เคยมีความรู้สึกเช่นนั้น เพราะไม่มีแอร์ให้เปิด

พี่สาวคนนี้
พอจะช่วยอะไรน้องบอม ได้บ้างไม๊จ๊ะ :wink:

ตึ่ง ตึ่ง ตึ่ง มีเรื่องเว้ยยยยยยย :frown:

• กระทู้ ผู้เขียน
นี่แหละคือความเสียใจ

ทำไมวะหาใหม่ดิระดับน้องบอม โถ่ๆๆๆน่าสงสาร

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม