หาคนหุ้น ซื้อล้ออะไหล่ 4รู 114 ขอบ16

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31301
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31301

GiftZa/'/ โลมาขี้เมา@โคราช
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีเฉพาะแม็คนะ ขอบสิบหก หลบดิส มีทั้งหมดสี่วง ผมเอาวงนึง

วงละ 700 บาท ใครสนใจโพสลงชื่อไว้....

ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดู (เห็นมีเบียดขอบฟุตบาทด้วยอ่ะ บางวง)

ถ้าเอ็งซื้อมาแล้วเอามาแจกจะดีกว่านี้นะ....ข้าราชการนะบริการประชาชนมั่ง
เงินเดือนก็กินจากภาษีของแค่นี้ 700 เองซื้อมาแจกเหอะนะ คืนกำไรให้กับประชาชนนะเป็นปะ...หรือเป็นแต่แด๊กซ์เหล้า..แล้วบอกไม่รู้กรูเมา
เฮ้อ..... นี่ก็อีกอย่างงานการไม่ทำเอาแต่เล่นเน็ตออนเอ็ม เดี๋ยวเหอะเมริงจะหลอกเด็กไปเดี๋ยวก็ขึ้นหน้าหนึ่งหรอก ข้าราชการโคราชโดนแอบถ่าย......

ป่ะไอ้นี่ ปากจัดจิงๆ เดี๋ยวปัดเข้าไปเหยียบซะดีมั้นนี่

เรื่องที่กรูให้ไปถามราคาอ่ะได้ยัง ไอ้สีแสดดดดดดดดดดดดด

เด๋วโดนล่อซื้อหรอก...หึหึ.. พ่อกิ๊ฟ.. :wink:ลูกเขยเตือนด้วยความหวังดี

ปล.
รักนะน้องน้ำหวาน:wink:

เด๋วโดนล่อซื้อหรอก...หึหึ.. พ่อกิ๊ฟ.. :wink:ลูกเขยเตือนด้วยความหวังดี

ปล.
รักนะน้องน้ำหวาน:wink:

ไอ้เวร เดี๋ยวรอปืนที่กรู สั่งไป ได้มาก่อนนะไอ้ แล้วเมิงค่อยมาพูดใกล้ๆ

ปล.กรูบ้ากรูไม่ผิด (มุขนี่ห้ามซ๊เครียด)

บ้าปะเนี่ยน้ากิฟ ใครเค้าจะเสี่ยงเอาเงินมาลงขันกับข้าราชการตงฉินเยี่ยงน้า 5555555555555555555555

แม่งกระทู้กรู เบี่ยงเบนทางเพศ อีกแล้ว

พี่น้องคับ ขอแบบเป็นงานเป็นการ ซักห้าสิบ% นะคับพี่น้อง

:rolleyes: น้าๆๆๆ พอดีป๋มมี ลูกโดด No.12 อยู่นัดนึง
ฝากน้าซักนัดได้ป่ะ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

น่าสนใจคับ..ป๋มเอาทั้งสี่วงได้มั๊ยคับ..?

แร้วน้าไปหาเอาใหม่ข้างหน้านู้นนนนนน..!!! :sexy_girl:

:wink: :biggrin:

แม่งกระทู้กรู เบี่ยงเบนทางเพศ อีกแล้ว

พี่น้องคับ ขอแบบเป็นงานเป็นการ ซักห้าสิบ% นะคับพี่น้อง
.

ว่างๆโทรมาหาหน่อยจิ....มีเรื่องคุย.

ยังหาไม่ได้ซักคนเลยหรือนี่..................

สนใจครับพี 4x114 ปะครับ ( ว่าแต่เอาเหล้าไปแลกได้ไหมครับ (ล้อเล่นนะครับแต่ถ้าได้ก็ดี))

สนใจครับพี 4x114 ปะครับ ( ว่าแต่เอาเหล้าไปแลกได้ไหมครับ (ล้อเล่นนะครับแต่ถ้าได้ก็ดี))

งั้นเรดลิตรนึง กินด้วยกัน นับคนที่หนึ่ง เหลืออีกสองคับ

555

มั้ย ไม่ เอา ไว้ คนเดี่ยว อ่ะ เผื่อโดน โขมย

เอารูปมาลงให้ดูหน่อยจิงับ น้ากิฟ ถ้ามีรูปอะไรๆ ก็จะตัดสินใจง่ายขึ้น

อืม ใช่ ขอโทษด้วยพี่น้อง ลืมนึกไปเลย ช่วงนี้กะลัง งง งง

พรุ่งนี้ถ้าได้เข้าเวป จะจัดรูปให้คับพี่น้อง

อืม ใช่ ขอโทษด้วยพี่น้อง ลืมนึกไปเลย ช่วงนี้กะลัง งง งง

พรุ่งนี้ถ้าได้เข้าเวป จะจัดรูปให้คับพี่น้อง
ขอรูปแบบ..ขาว สวย หมวย อึ๋ม เรยเด้อออออออ... :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม