ขอถามเรื่อง blow off คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ veerawit
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

veerawit

Register
เข้าร่วม
18 เม.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือรถผมเครื่อง rb25 เซ็ตเปนโบคู่
แต่ไม่มี blow off เลยอยากใส่
แต่มีคนบอกมาว่าเคื่อง rb ใส่แล้วเครื่องจะดับ
จะต้องต่อเข้ากับ turbo ด้วยเพื่อเข้าระบบหรือหา
blow off แบบปรับได้
ใครรู้หรือมีประสบการช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณมากคับ:coolly-0036:

คือรถผมเครื่อง rb25 เซ็ตเปนโบคู่
แต่ไม่มี blow off เลยอยากใส่
แต่มีคนบอกมาว่าเคื่อง rb ใส่แล้วเครื่องจะดับ
จะต้องต่อเข้ากับ turbo ด้วยเพื่อเข้าระบบหรือหา
blow off แบบปรับได้
ใครรู้หรือมีประสบการช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณมากคับ:coolly-0036:
RB
ถ้าชอบแบบมีเสียงก็ต้องเล่น HKS SQV
ถ้าชอบแบบไม่มีเสียงก็เล่นแบบต่อวน ยี่ห้ออะไรก็ได้
แต่ถ้าชอบแบบมีเสียง BLITZ SUPER SOUND ก็ต้องต่อ EIDS ของHKS ป้องกันการถอนแล้วดับครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม