Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ความของกันชน12 กะ24 v

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31684
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31684

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอถามหน่อยครับว่า กันชนหน้าหลัง 12 กะ 24 ว่ามันแต่กต่างกันอย่างไรบ้างครับ :coolly-0011:

กันชนหลังแทบม่ต่างกันชนหน้าเดี๋ยวลงรูปให้ลองสังเกตุละกันครับ
อันนี้กันชน12 v

ไฟล์แนบ

57 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
อันนี้24 v

ไฟล์แนบ

116.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 123
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ เข้าใจแล้วครับ

ขออนุญาติถามด้วยคนคับ !! ข้องมานานแล้วคับแล้วไอ้ที่เขาเรียกกันว่า อูม เนี้ยมันหน้าตายังงัยอ่ะคับ :coolly-0002:

ขออนุญาติถามด้วยคนคับ !! ข้องมานานแล้วคับแล้วไอ้ที่เขาเรียกกันว่า อูม เนี้ยมันหน้าตายังงัยอ่ะคับ :coolly-0002:
เป็นแบบนี้ครับ

ไฟล์แนบ

51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 99
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 100
อืม"""เป็นแบบนี้เอง แล้วพอจะทราบราคาของกันชนหน้า-หลังของ24กับอูมไหมคับและจะหาของได้ที่ไหนแบบว่าอยากเปลียนน่ะคับเริ่มจะเบื่อยูราสแล้วน่ะคับ ขอบคุณมากคับ

ราคาเหรอครับ 12 กับ 24 เนี่ยแล้วแต่ความพอใจของคนขายครับถ้าในเวปนี้500-1000
ส่วนอูมหน้าเนี่ยไม่เกิน 2000 หลังเนี่ย 3500 ครับ ประมาณนี้นะครับ

อ้าวทำไมหลังอูมถึงแพงกว่าล่ะคับ:coolly-0043:

อ้าวทำไมหลังอูมถึงแพงกว่าล่ะคับ:coolly-0043:

ตอบไม่ค่อยยากเท่าไหร่ ตอนนี้คนกำลังนิยมกลับมาเล่นกันชนอูมกัน
ก็เลยเป็นหลัก อุปสงค์ อุปทาน ครับ เหมือนของแต่ง cefiro ไอ้ที่แพงอยู่ทุกวันก็สมัยเริ่มนิยมใหม่ ๆ ไอ้พวกมีตังค์ทั้งหลาย เจออะไรร้านเปิดมาเท่าไหร่ก็ซื้อ คนขายขายได้ ราคามันก็พุ่งปรี๊ด ไปแบบนี้แหละครับ แต่หลังมันมีน้อยกว่าหน้า เพราะด้านหน้ามักจะมากับหัวตัดน่ะครับ หลังไม่ค่อยมีใครเอามาเท่าไหร่

เสริมนิด...

ที่หลังอูมแพงกว่าหน้าอูม เพระคนแต่งนิยมเอาหลังอูมมาใส่กะชุดแต่งด้านหน้า มันเข้ากัน

ได้หมดเลย สวยด้วย ยกเว้นพวกชุดแต่งบาน ๆ อาจจะดูไม่เหมาะกะหลังอูมเท่าไหร่...

อย่างในรูปเป็นหลังอูมหมดเลยเห็นไหม...คนนิยมราคาก้เลยขยับ...

ไฟล์แนบ

29.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 73
    47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
ถึงว่าแพงจัง ผมก้อกะจะใส่หน้า24หลังอูมอยู่พอดี ขอบคุณทุกท่านที่หั้ยความกระจ่างคับผม

ถึงว่าแพงจัง ผมก้อกะจะใส่หน้า24หลังอูมอยู่พอดี ขอบคุณทุกท่านที่หั้ยความกระจ่างคับผม
หลังอูมอ่ะ รอจังหวะดี ๆ ราคาไม่น่าแรงมาก
ไอที่ขายแพงมาก ก้ออย่าไปซื้อ เด๋วราคาก้อลง

ของผมอูมล่ะ
ตอนแรกดูไม่ซิ่งไม่สวย
พอไปนานๆ
ผมว่ามันดูหล่อดีนะ

ของผมอูมล่ะ
ตอนแรกดูไม่ซิ่งไม่สวย
พอไปนานๆ
ผมว่ามันดูหล่อดีนะ
อยากดูอูมหล่อ ๆ มั๊ยครับ
มามิตติ้ง ดูตัวจิง แล้วจะรู้ว่ามันหล่อแค่ไหน
555++

attachment.php