ถามเรื่องเทอร์โบ rb 25...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nickygt
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nickygt

Register
เข้าร่วม
20 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เทอร์โบของ rb 25 ใบขาว กับ ใบดำ มันต่างกันยังไงคับ แล้วใบดำนี่ มันมีแต่ในเครื่อง 25neo ใช่มั้ยคับ

ใบขาวอยู่ใน 25โบทั่วไปครับ ไม่ใช่บอลแบริ่ง
ส่วนใบดำ อยู่ใน NEO ถูกแล้วคั๊บ เป็นบอลแบริ่ง มาเร็ว เคลมเร็ว แน่นอน

• กระทู้ ผู้เขียน
อ๋อ แบบนี้เอง ขอบคุณคับ...

45 v นี่ ใบขาว ใช่ป่ะ