ขอคำแนะนำ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31984
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31984

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนผู้รู้ รถผมแล็คหน้าน้ำมันรั่ว อยากทราบว่ามีที่ไหนรับซ่อมครับ
(ผมอยู่ย่านฝั่งธนครับ) ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนติดต่อด้วยครับ
ขอบคุณล่วงหน้า 0838373040 ต่อครับ:coolly-0033:

เปลี่ยนแรคเลยครับ ราคาก็น่าจะ ประมาณ 3000ขึ้น

ค่าแร็คราว ๆ 3000 - 3500
ค่าแรงใส่ + ค่าน้ำมันราว ๆ 1000
ตามนั้นครับ

ขอบคุณคร๊าบบบบ

ขอบคุณผู้รู้ทุกท่านที่แนะนำครับ ขอบคุณครับ

แรคยังเป็น 5 สายอยู่รึเปล่าคับ ถ้ายังอยากได้ฟิลลิ่งเดิมๆ ผมพอจะแนะนำที่ซ่อมให้ได้คับ รถผมซ่อมมา 3-4 ปีแล้วยังไม่รั่ว ราคาก้อพอๆกับเปลี่ยนเป็น 4 สายของเก่ายุ่น ดีกว่าตรงที่ได้ชุดซีลใหม่ทั้งชุด ถ้าชุบฮาร์ดโครมแกนแรคด้วย จะทนกว่าของเดิมมาก

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม