ขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆพี่หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tong123
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tong123

Member
Register
เข้าร่วม
27 มิถุนายน 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีผมสนใจล้อ RG2ขอบ17 F8.5 ,R8.5 ถ้าเอามาใส่เชฟมันจะโอหรือเปล่าครับเครื่อง rb25 ไม่มีโบนะครับช่วงล่าง SK:coolly-0043:Y32:coolly-0043:

พอดีผมสนใจล้อ RG2ขอบ17 F8.5 ,R8.5 ถ้าเอามาใส่เชฟมันจะโอหรือเปล่าครับเครื่อง rb25 ไม่มีโบนะครับช่วงล่าง SK:coolly-0043:Y32:coolly-0043:
ดูoffset ด้วยว่าจะล้นหรือติดโช๊คหรือเปล่า
ลายแล้วแต่สีรถ ชอบไม่เหมือนกัน
ก้านล้อหลบ-ไม่หลบคาลิปเปอร์ครับ:coolly-0033:

ถามว่าโอมั๊ย ตอบไม่ได้ครับ คนเราชอบไม่เหมือนกัน ถ้าเราใส่แล้วเราชอบก็ใส่ไปเลยครับ

ดูตามที่น้าจอห์นบอกครับ ว่าออฟได้มั๊ย ติดคาลิปเปอร์หรือป่าว ฯลฯ

อย่าแต่งรถตามใจคนอื่นครับ ถ้าเป็นอย่างนั้นรับรองมีแต่เจ๊งกับเจ๊ง ครับ

offset32 ครับไม่รู้จะติดหรือเปล่าขอถามหน่อยแล้วค่า offset มันดูยังไงว่าติดหรือไม่ติดอ่ะขอบคุณครับที่แนะนำ

offset32 ครับไม่รู้จะติดหรือเปล่าขอถามหน่อยแล้วค่า offset มันดูยังไงว่าติดหรือไม่ติดอ่ะขอบคุณครับที่แนะนำ
เอาล้อมาลองใส่แน่นอนที่สุด
บางคันใส่โช๊คกระบอกเล็ก บางคันกระบอกใหญ่ ปรับเกลียว โช๊คสั้น ครับ:coolly-0033:

ปกติแล้ว +32 ไม่ติดครับ ทีนี้ก้อต้องดูก้านว่ายกด้วยป่าว
ถ้ายก ก้อคอนเฟิร์มเลยว่าไม่ติดแน่ ๆ
อย่างที่น้าเหวกบอกคั๊บ แต่งรถตามใจเรา อย่าแต่งตามใจคนอื่น
อย่าถามว่าดีป่าว สวยป่าว
เอาเป็นว่า ถ้าชอบแล้วใส่ได้ หวดเลยครับ

ขอขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม