วัดรอบกะวัดvolt

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมอยากจะถามว่าเราสามารถต่อวัดรอบกะวัดvoltเองได้ไหมคับมีวิธีการต่ออย่างไรบ้างคับซื้อมาแล้วอยากต่อเองคับไม่อยากเสียตังค่าต่ออ่ะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
คือผมอยากจะถามว่าเราสามารถต่อวัดรอบกะวัดvoltเองได้ไหมคับมีวิธีการต่ออย่างไรบ้างคับซื้อมาแล้วอยากต่อเองคับไม่อยากเสียตังค่าต่ออ่ะคับ
เครื่องเจคับ

ต่อเองก็ได้คับ วัดรอบนี้ต่อไม่เป็น555

แต่วัดvolt แค่ต่อไฟ+ - ธรรมดามันก็ใช้ได้แล้วไม่ช่ายหรอคับ

รอผู้เยี่ยวนานมาตอบอีกแล้วกัน

ต่อ วัดรอบ ผมก็ต่อเองนะ แต่จำไม่ได้แล้วว่าสายอะไร ไม่ยากคับ

ที่ต่อ เพราะ ช่างไม่อยู่ เลยโทรหา ช่างอีกอู่นึง แล้วก็ทำตามที่เค้าบอก 10 นาทีก็เสร็จคับ

ติดตั้งวัดรอบแถวบ้านผมคิดแพงมาก500+

:coolly-0027:

ต่อ วัดรอบ ผมก็ต่อเองนะ แต่จำไม่ได้แล้วว่าสายอะไร ไม่ยากคับ

ที่ต่อ เพราะ ช่างไม่อยู่ เลยโทรหา ช่างอีกอู่นึง แล้วก็ทำตามที่เค้าบอก 10 นาทีก็เสร็จคับ

หรอพี่ไอ้ที่ต่อเสดแล้ว ไฟชิบไลท์ที่วัดไม่ขึ้นเพราะ หลอดขาดอ่ะนะ เอิ๊กๆ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม