แนะนำหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311258
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311258

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือผมจะวาง 2j ge vvt-i แล้วจะใส่เฟืองท้ายเบอร์อะไร แล้วจะต้องติด gauge miter อะไรบ้าง พี่ๆแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0033:

:coolly-0043:ถ้าเป็นผม ผมว่าวัดบู๊สนะ ส่วนเฟืองท้ายแล้วแต่ชอบ ต้น หรือปลาย

2J 4.3 ต้นมาไวๆ 4.1 มีกลาง กับปลาย ที่เหลือคงต้องรอท่านอื่น

แต่ที่แน่ๆ ขับให้สนุกต้องขับอย่างมีสติ ขอบคุณครับ:coolly-0028::coolly-0028:

4.1 กับ 4.3 เลือกเอาเลยครับ

เกจวัด ใส่เท่าที่อยากได้ครับ เครื่องna จะใส่อะไรก็ได้ตามงบที่เราต้องการ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณพี่ๆที่ตอบครับ แล้วอย่างวัดน้ำนี่ เพื่ออะไรครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม