*****เกาะเก็บของใส่ยังงัยครับ*****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เกาะเก็บของที่เลื่อน ๆ ตรง คอลโซนกลาง ใส่ยังงัยครับ...ผมดูแล้วไม่รู้ว่ามันจะล๊อคกับตรงไหนอะครับ...พอดีเพิ่งได้มาอะครับ อยากใส่ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

มีขามาด้วยป่ะครับ เพราะด้านในคอลโซลมันมีที่ยึดอยู่ครับ ถ้ามีขามาก็จับใส่ได้ แต่ถ้าไม่มีขามันมาก็ต้องแปลงเอาคราบ

มีขามาด้วยป่ะครับ เพราะด้านในคอลโซลมันมีที่ยึดอยู่ครับ ถ้ามีขามาก็จับใส่ได้ แต่ถ้าไม่มีขามันมาก็ต้องแปลงเอาคราบ

ไม่มีขาอะครับ มาแบบเหลี่ยม ๆ อย่างเดียวเลยครับ.....แล้วถ้าแปลงจะแปลงยังงัยหรอครับ...ถ้าไม่ยากจะได้ทำเองครับ

มีใครเคยแปลงขาบ้างครับ....ช่วยบอกทีค้าบบบบบบ พี่น้องค้าบบบบบบบบ

ใส่ตรงแร็ควิทยุครับ ที่เป็นโครงเหล็กยึดวิทยุกับคอนโซลกลาง

ถ้าเป็นวิทยุ 1 Din มันก็จะว่างไว้รอแก๊ะ อยู่แล้วครับ ขันน๊อตข้างๆแก๊ะนั่นแหละครับ รูจะตรงๆเลย

วิทยุ 2 Din ไม่มีที่ว่างให้ใส่ครับ

โชคดีครับ :coolly-0024:

ต้องถอดคอลโซนกลางออกมาใช่มั้ยครับ..

มีใครเคยแปลงขาบ้างครับ....ช่วยบอกทีค้าบบบบบบ พี่น้องค้าบบบบบบบบ

มีแต่ขาเหล็กตรงรุ่นไม่แปลงครับ โทรมาคุย 089-408-9779
บอร์ดนี้บอร์ดเทคนิค ไม่ขอแจ้งราคาครับ