วางไรดี RB20DET&RB25DET ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ABS
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ABS

Register
เข้าร่วม
26 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
วางไรดี RB20DET&RB25DET ครับ
มีงบอยู่85000
โมเพิ่มไม่ลำบาก แบบวิ่งๆๆ:coolly-0022:
ขอบคุณครับ
ปล.ช่วงล่างทำมาดีแล้วครับ
ขอโทษที่เปิดกระทู้ซ้อนครับมือใหม่ยังเล่นไม่เป็นครับ

แก้ไขล่าสุด:

ความคิดผมนะ วาง 20 โบครับ แล้วเงินที่เหลือเอามาทำช่วงล่าง ถ้าเหลืออีกก็ เปลี่ยนโบลูก กล่องโมอีกใบครับ...
ลองรอท่านอื่นแนะนำอีกทีครับ...

งบตั้ง 850000 แปดแสน5 ยังต้องถามอีกรึ RB 26 ไปเลยครับ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม