เปลียนลูกปืนล้อหน้าของsilvie

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0033:ถามผู้รู้...เปลียนลูกปืนล้อหน้าของ silvie ไม่แน่ใจว่าเป็นขอ 13 14 หรือ 15 ที่รู้แต่ว่ามี abs มันเปลียนแบบเดียวกับ a31 หรือเปล่าเพราะเคยถอดของ a31มันมีตลับลูกปืนอัดก็ออกแล้วแต่ของ silvie ทำไมไม่มีตลับลูกปืน.งงเลยวานผู้รู้ที่เคยเปลียนช่วยที่ครับ.........:coolly-0044:

แหะๆๆๆ จากที่เคยทราบๆ กันมา ต้องเอามาทำ การ คว้านใหม่คราบ และหาตลับลูกปืนที่มีในท้องตลาดใส่แทน เท่านั้นละครับ รถผมก็ ต้องทำในอนาคตเช่นกัน

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับแล้วใช้ลูกของอะไรครับใช้เบอร์เดียวกับ a31หรือเปล่า

เอาแบบตรงรุ่น คงต้องถามเฮีย max น่าจะให้คำตอบได้ดีที่สุดครับ