ถามเรื่องเกียร์คับ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nickygt
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nickygt

Register
เข้าร่วม
20 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ถามเรื่องเกียร์ rb คับ...

เครื่อง rb 25 โบ สามารถเอาเกียร์ 20 โบมาชนใด้ป่ะคับ พอดีว่าเครื่อง 20 มันเจ๊งแล้ว แต่เกียร์ยังใช้ใด้ จะยกเครื่อง 25 ใส่กับเกียร์เดิมใด้มั้ยคับ

แก้ไขล่าสุด:

เครื่อง rb 25 โบ สามารถเอาเกียร์ 20 โบมาชนใด้ป่ะคับ พอดีว่าเครื่อง 20 มันเจ๊งแล้ว แต่เกียร์ยังใช้ใด้ จะยกเครื่อง 25 ใส่กับเกียร์เดิมใด้มั้ยคับ
เกียร์ธรรมดาใช่มั๊ย
ถ้าใช่
ใส่ได้แต่ไม่ทนครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
อ่อ คือว่า เป็นเกียร์ ออโต้ น่ะคับ มันจะทนป่ะคับ

แก้ไขล่าสุด: