วัดBost Apex ตัวนี้มันเอาไว้ปรับอะไร

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A8497
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A8497

Register
เข้าร่วม
15 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มัน กดได้ และก็หมุนได้ครับแต่อยากรู้ว่าจริงๆแล้วเอาไว้ปรับอะไร

พี่ชายผมใช้อยู่ รุ่นนี้เลยใส่มาเป็นปีๆแล้ว แต่ก็ยังไม่รู้ว่ามันเอาไว้ทำไร 555+

หาตาดูดี แล้วมันเอาใว้ทำไรหว่า

ลองมาทิ้งใว้ให้ผมใช้ซัก2ปี แล้วจะบอกได้ครับ อิอิ

มาตอบแนวมั่ว:coolly-0010:
เอาไว้ปรับดูบูสสูงสุดที่ทำได้ มั๊งน้า

วันนี้จะลองปรับดู พอดีรถพรรคพวกเข้ามาทำอยู่พอดีใช้วัดบูสรุ่นนี้

หาตาดูดี แล้วมันเอาใว้ทำไรหว่า

ลองมาทิ้งใว้ให้ผมใช้ซัก2ปี แล้วจะบอกได้ครับ อิอิ
น่าคิด จะรู้เหรอน้า 2 ปี 555:coolly-0003:

มาตอบแนวมั่ว:coolly-0010:
เอาไว้ปรับดูบูสสูงสุดที่ทำได้ มั๊งน้า

วันนี้จะลองปรับดู พอดีรถพรรคพวกเข้ามาทำอยู่พอดีใช้วัดบูสรุ่นนี้

นานเท่าไหร่ก็รอ นะน้า นะ

ลองแล้วไม่มีอะไร
หรือ เขาต่อสายไว้ไม่ครบครับน้า:coolly-0033:
สายไม่มีไรนะนา แค่สายไฟหรี่ ท่อยางรับ บูส รับแวค เห็นมีแค่นั้นนะ แล้วดูบูส สุดท้ายใช้วิธีกดเหรอครับ

สายไม่มีไรนะนา แค่สายไฟหรี่ ท่อยางรับ บูส รับแวค เห็นมีแค่นั้นนะ แล้วดูบูส สุดท้ายใช้วิธีกดเหรอครับ
คันที่ลองกดแล้วเข็มตีขึ้น
นอกนั้นไม่รู้แล้วครับน้า:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม