สอบถามเรื่องค้ำโช๊คครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ HIBINO
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HIBINO

Register
เข้าร่วม
7 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ทราบว่า A31 ใส่ค้ำโช๊คของ r33 มั้ยครับ ขอบคุณครับ

แปลงคือเจาะรูใหม่ใช่มั้ยครับ แล้วรูเดิมที่มีอยู่ 2 รู มันจะตรงกับ เซฟิโร่สักรูมั้ยครับ ขอบคุณครับ

แปลงคือเจาะรูใหม่ใช่มั้ยครับ แล้วรูเดิมที่มีอยู่ 2 รู มันจะตรงกับ เซฟิโร่สักรูมั้ยครับ ขอบคุณครับ
1รูเจาะใหม่ได้ไม่ยาก
แต่
ความกว้าง เพราะR33 เป็นปีกนก2ชั้น
ซุ้มโช๊คจะเข้ามาด้านในมากกว่าA31
ที่เป็นแมคเฟอสันสตรัท(รูป1)
เดี๋ยวจะหารูปช่วงล่างR33มาให้ชมครับ:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

131.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
หมายถึงองศาด้วยหรอครับ หรือความยาวของค้ำโช๊คครับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม