อยากรู้เรื่อง timer apex ตัวสีดำน่ะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 13251
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

13251

Register
เข้าร่วม
1 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
- อยากรู้ว่า แท้ และ ปลอม มีวิธีดูเหมือนรุ่นแรกไหม
- และไฟที่ตัวหน้าปัดต้องเป็นสีแดง หรือว่า ขาว น่ะครับ

ลืมบอกครับว่าเป็นรุ่นปากกา นะจ๊ะ

รบกวนพี่ๆช่วยให้ความรู้ด้วยครับผม ขอบคุณครับ :coolly-0033:

เคยมีคนบอกมาว่าของปลอมจะวัด A/F กะ O2 ไม่ติดครับ นอกนั้นเหมือนกันเลย
ส่วนไฟจะเป็นสีแดงเหมือนกันทั้งแท้-เทียม มีรุ่นหลังที่เป็นไฟสีฟ้าครับ(ของแท้)

อันนี้ไม่แน่ใจนะ ผมลองโยกๆปุ่มมันดู ถ้าของแท้มันจะแน่นๆ ถ้าก๊อปมันจะหลวมๆ โยกทีขยับทั้งหน้าจอ

• กระทู้ ผู้เขียน
เคยมีคนบอกมาว่าของปลอมจะวัด A/F กะ O2 ไม่ติดครับ นอกนั้นเหมือนกันเลย
ส่วนไฟจะเป็นสีแดงเหมือนกันทั้งแท้-เทียม มีรุ่นหลังที่เป็นไฟสีฟ้าครับ(ของแท้)

อันนี้ไม่แน่ใจนะ ผมลองโยกๆปุ่มมันดู ถ้าของแท้มันจะแน่นๆ ถ้าก๊อปมันจะหลวมๆ โยกทีขยับทั้งหน้าจอ

ขอบคุณมากนะจ๊ะพี่:coolly-0044:

เสริมคับ ตัวหนังสือ การสกีนลงตัวงานต่างกันคับ ของแท้จะเนียนก่า ส่วนของก๊อปมันจะไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ส่วนการใช้งานไม่น่าต่างนะ แต่พังง่ายกว่ากันคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม