อยากถามผู้รู้หน่อครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 4061
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

4061

Register
เข้าร่วม
3 ม.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เครื่อง rb 25 bo เกียร์ธรรมดา ท่อประมาณ 2.5 นิ้วทั้งเส้น ปลาย hyper
จะเอาพักกลางของ vigo 3000 มาใส่ได้ป่าวครับจะมีผลยังงัยบ้าง
ของผมตอนนี้ไม่มีพักกลาง มันอืดๆ อยากใส่หม้อพักกลาง พอดีเจอของ vigo
เค้าขายให้ 600 บาท เลยอยากสอบถามก่อนที่จะใส่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พักกลางดีเซล มันเหมือนกับของเบนซิน เหรอคับ อันนี้รอผู้รู้มาตอบแล้วกันคับ สงสัยเหมือนกัน

พี่ชายหมีเคยใส่ พักกลางของ ดีเซลเนี่ยล่ะ รถวิ่งไม่ขึ้นด้วยคับ อั้นสุดๆ

แล้วเสียงเวลาวิ่ง ติดบูสนี่จะออกคล้ายๆดีเซลเลยคับ

ว่าแต่เกียรธรรมดาแล้วยังอืดอีกหรอคับ

ผมว่า ท่อเล็กไปริป่าว 25bo น่าจะเดิน3นิ้ว นะ

นั่นดิท่อเล็กไปเปล่าครับ 2.5 ผมว่าสัก3 นิ้วน่าจะดีกว่านะ

ถ้าเป็นเครื่องjเขาจะนิยมเอามาใส่นะครับเพราะเห็นเขาว่ามันจะเงียบม๊าก

ถามต่อครับ แล้วถ้าเครื่อง 20 โบ ธรรมดา อะครับ ต้องเดินท่อกี่นิ้ว :coolly-0033:

ของผม25boเกียร์ธรรมดา ท่อเดิม2.5นิ้ว แล้วตอนหลังเปลี่ยนเป็น3นิ้วทั้งเส้น วิ่งกว่ากันเยอะเลย มีแต่พักปลายอย่างเดียว

ถามต่อครับ แล้วถ้าเครื่อง 20 โบ ธรรมดา อะครับ ต้องเดินท่อกี่นิ้ว :coolly-0033:

ของผม 2.5 มาครึ่งคันแล้วที่เหลือ 3 นิ้ว ยันปลายเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
ของผม25boเกียร์ธรรมดา ท่อเดิม2.5นิ้ว แล้วตอนหลังเปลี่ยนเป็น3นิ้วทั้งเส้น วิ่งกว่ากันเยอะเลย มีแต่พักปลายอย่างเดียว

มันอั้นตอนเกียร์ 1-2 อะคับ คืนต้นไม่จัดแต่ปลายแรง

ถ้างั้นผมเปลี่ยนเป็น 3 นิ้วบ้างดีกว่า ขอบคุณครับ อยากแซดดดตั้งแต่ต้นจนปลาย ขอบคุณครับทุกคน 3 นิ้ว 3 นิ้ว 3 นิ้ว

มันอั้นตอนเกียร์ 1-2 อะคับ คืนต้นไม่จัดแต่ปลายแรง

ถ้างั้นผมเปลี่ยนเป็น 3 นิ้วบ้างดีกว่า ขอบคุณครับ อยากแซดดดตั้งแต่ต้นจนปลาย ขอบคุณครับทุกคน 3 นิ้ว 3 นิ้ว 3 นิ้ว
ความรู้สึกผมว่ามันวิ่งกว่าเดิมเยอะครับ:coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม