รวมตัวกันสร้างความันส์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31002
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31002

TRANCE ณ. บางนา
Moderator
Register
เข้าร่วม
20 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามประสากลุ่มคนที่หน้าตาดีที่สุดใน เซฟไทย

ไหนๆก็อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง

พื้นที่ก็คาบเกี่ยวกัน

อย่ากระนั้นเลย มารวมกันซะเลยดีกว่า

หลังจากที่คุยกะนายปุ้ม ณ. ทองหล่อ และอีเป็ดเช็ดเขร้ ณ. 71

ว่าแล้วก็เลยไม่รอช้า จัดที่จัดทางปูเสื่อนั่งกินเหล้ากันมันตรงนี้เลย

ใว้เดี๋ยววันไหนจะกินกันคุยกันอย่างเป็นทางการ

เดี๋ยวผมจะนัดอีกทีครับ ทั้งบางนา ทั้ง 71

จะได้คุยงานวางแผนแบ่งเบาภาระกลุ่มอื่นๆกันบ้าง

เดี๋ยวนัดกับน้าเชดอีกที ช่วงนี้น่าจะมีเวลาแล้วล่ะ

ปุ้มกะอีเป็ดก็เตรียมตัวเมาได้เลย:biggrin:

พี่โตยังเที่ยวผับไหวป่าว ถ้าเที่ยวไหว ก็นัดมา

เดี๋ยวให้พี่หมี ทำเอกสารคำร้อง ขอออกจากบ้านให้ อิ อิ

เช็ดเขร้ แล้วมึงจะเสียงดังทำไม เดี๋ยวเมียกรูมาอ่านก็จบข่าวกันพอดี เดี๋ยวแม่คุณก็สั่งยุบทั้งสองกลุ่มหรอก:brick:

เช็ดเขร้ แล้วมึงจะเสียงดังทำไม เดี๋ยวเมียกรูมาอ่านก็จบข่าวกันพอดี เดี๋ยวแม่คุณก็สั่งยุบทั้งสองกลุ่มหรอก:brick:
หา พี่โตจะหนีไปเที่ยวผับ
กะพวกผมเหรอ...เย้

รุ่นนี้ไม่มีหนีโว้ย

ขอไปหน้าด้านๆนี่แหละ เอิ้กส์ๆๆๆๆ:biggrin:

(ได้ไปมั๊ยะมันอีกเรื่องนึง):brick:

รายงานตัวคร้าบบบบบบ

หา พี่โตจะหนีไปเที่ยวผับ
กะพวกผมเหรอ...เย้

พี่บิ๊กนี่เอ๊อออ จะพิมตัวใหญ่ๆทำไม เดวเมียตาโต เค้ามาอ่านล่ะยุ่งเลย
เดวตาโต..อดเที่ยวผับ เที่ยวผับ เที่ยวผับ โทดพี่บิ๊กนะเนี่ย:wink: :wink:

ตามประสากลุ่มคนที่หน้าตาดีที่สุดใน เซฟไทย

ไหนๆก็อยู่ใกล้กันแค่นี้เอง

พื้นที่ก็คาบเกี่ยวกัน

อย่ากระนั้นเลย มารวมกันซะเลยดีกว่า

หลังจากที่คุยกะนายปุ้ม ณ. ทองหล่อ และอีเป็ดเช็ดเขร้ ณ. 71

ว่าแล้วก็เลยไม่รอช้า จัดที่จัดทางปูเสื่อนั่งกินเหล้ากันมันตรงนี้เลย

ใว้เดี๋ยววันไหนจะกินกันคุยกันอย่างเป็นทางการ

เดี๋ยวผมจะนัดอีกทีครับ ทั้งบางนา ทั้ง 71

จะได้คุยงานวางแผนแบ่งเบาภาระกลุ่มอื่นๆกันบ้าง

เดี๋ยวนัดกับน้าเชดอีกที ช่วงนี้น่าจะมีเวลาแล้วล่ะ

ปุ้มกะอีเป็ดก็เตรียมตัวเมาได้เลย:biggrin:
พอดีช่วงนี้ติดภาระกิจกว่าจะกลับก็หลังวันที่20อะคับยังไงก็หลังวันที่20อะคับยินดีเลยอะคับ

ผับ ผับ ผับ

พี่โตจะไปผับ เขร้...

จะได้ไป ผับ หรือโดนโบกผับๆ เดี๋ยวก็รู้:brick:

โทรตามด้วยนะคับพี่น้อง
เอาร้านแถวๆบางนาและใกล้เคียงนะ

โทรตามด้วยนะคับพี่น้อง

เอาร้านแถวๆบางนาและใกล้เคียงนะ
แถวบางนาและระแวกใกล้เคียง
เฉพาะผม พี่แม็ก พี่โต้ ก็เก็บจะหมดแล้ว
มันต้องมีนอกพื้นที่มั่ง5555

แถวบางนาและระแวกใกล้เคียง
เฉพาะผม พี่แม็ก พี่โต้ ก็เก็บจะหมดแล้ว
มันต้องมีนอกพื้นที่มั่ง5555

นี่มันแก๊งหื่นล่าสวาทนี่:dribble:

ไปล่าทีต้องดูวันฝนไม่ตก ไม่งั้นเด๋วกระด้งเปียกบินไม่ได้....555

ไปล่าทีต้องดูวันฝนไม่ตก ไม่งั้นเด๋วกระด้งเปียกบินไม่ได้....555
กระด้งเปียกก็แย่อยู่แล้ว สากดันอมน้ำด้วยดิเอาขาหนีบบินไม่ไหว ก๊ากกกกกก555

ไปล้อพี่โต้เค้าทำไมเนี่ย

เดี๋ยวพี่แกก็หนีไปอยู่กับเพื่อนที่วัดพระบาตุน้ำพุหรอก

555

แสดเล่นกรูกันใหญ่เลยไอเจ็ดเขร้

เออนั่นดิ เอาเรื่องจริงมาพูดเล่นได้ไงวะ:biggrin:

กระด้งเปียกก็แย่อยู่แล้ว สากดันอมน้ำด้วยดิเอาขาหนีบบินไม่ไหว ก๊ากกกกกก555
สากใครเขาใช้ขาหนีบ
โต้มันเสียบตูดแบบแมงปอว่ะ(บังคับทิศทาง)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม