ขายล้อ intellness ครับ ขอบ 17 ไปดุรูปกันหรือแลกล้อgtsเพิ่ม3500

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31032
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31032

GoLfCeF LeGo
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หน้า 7 ครึ่ง หลัง 8 ครึ่ง หลบดิสสกายไลน์
ออฟ จำไม่ได้ครับใส่อยู่ มียางแต่ไม่สวย
ขาย 13500 ราคาต่อรองได้ครับ
0814300929
ขอบมีรอยบ้างครับ มี 1 วงขอบสวย
เอาล้อ gts แลก เพิ่ม 3500 ครับ ล้อขอพร้อมยางนะครับ
แลกวันนี้แถมโครงกรอง hks ให้ด้วยคราบ

ไฟล์แนบ

101.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 351
แก้ไขล่าสุด:

Re: ขายล้อ intellness ครับ ขอบ 17 ไปดุรูปกัน

อัพให้

สวยดี

Re: ขายล้อ intellness ครับ ขอบ 17 ไปดุรูปกัน

เห้ย ขายของเข้ามาอัพบ้าง

แล้ว ยังไง เนี่ย
มีแค่ 3 ล้อ เหรอ.....55555

แล้ว ยังไง เนี่ย
มีแค่ 3 ล้อ เหรอ.....55555

มี 4 ล้อครับลุงตู่ แต่อีก 3 วงมันมีรอยไง อีกวงนึงสวยไม่มีรอยเลย

อยากได้ๆ แต่เงินยังไม่มี ผ่อนได้ไม๊
อัพให้ ไปก่อน :coolly-0033:

อยากผ่อนโทรมา จัดให้

up นะ หรื อเอาล้อ gts มาแลกก็ได้ครับ ราคาส่วนต่างว่ากัน ไม่แพงแน่นอนโทรมาถามได้

Re: ขายล้อ intellness ครับ ขอบ 17 ไปดุรูปกันหรือแลกล้อgts

สำหรับน้าอ๊อดผ่อนได้แต่ต้องมีของแลก ถ้าของดีเดี๋ยวให้ฟรี ok:coolly-0010:

Re: ขายล้อ intellness ครับ ขอบ 17 ไปดุรูปกันหรือแลกล้อgts

สำหรับน้าอ๊อดผ่อนได้แต่ต้องมีของแลก ถ้าของดีเดี๋ยวให้ฟรี ok:coolly-0010:
งั้นเข้ามาเลือกที่ออฟฟิศป๋มเรย
(ชั้นบนจาเป็นม.ราชภัฎฯ)
ไอ่โด้ที่ว่าสับขาหลอกเก่งๆนี่ต้องชิดซ้าย
แหล่มๆท้างน้านนนนนนน.....:coolly-0045::coolly-0017::coolly-0017:

งั้นเข้ามาเลือกที่ออฟฟิศป๋มเรย
(ชั้นบนจาเป็นม.ราชภัฎฯ)
ไอ่โด้ที่ว่าสับขาหลอกเก่งๆนี่ต้องชิดซ้าย
แหล่มๆท้างน้านนนนนนน.....:coolly-0045::coolly-0017::coolly-0017:

ดูอย่างเดียวไม่เอานะคะรับ

อยากได้ล้อ แต่ไม่ชอบสีนี้ ....

ก็เอาไปทำสีสิวะ

ลดแหลก ต้องใช้เงิน

ทำไมรูปมีแค่ 3 วง อีก 1 วงไปไหน ทำไมไม่เอามาถ่ายให้ครบ ๆ...

สวย ชอบ อยากได้ หาตังค์ที่ไหนดีวะ
อัพไปก่อนวุ้ยย

ทำไมรูปมีแค่ 3 วง อีก 1 วงไปไหน ทำไมไม่เอามาถ่ายให้ครบ ๆ...

กราบเรียนน้องเมย์อันนี้เป้นรูปของเจ้าของเก่าเค้าถ่ายไว้ อีกวงไม่ได้ถ่าย อันตัวพี่ไม่มีกล้องเลยเอารูปเก่าของเค้ามา ok

สวย ชอบ อยากได้ หาตังค์ที่ไหนดีวะ
อัพไปก่อนวุ้ยย

มาวางมัดจำก่อนได้ไอ้น้อง แล้วค่อยว่ากันอีกที เอามะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม