งงคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cef ay
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cef ay

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าเมื่อวานนี้ผมกลับไปบ้านที่อยุธยาเเวะเติมน้ำมันแล้วพอดีเห็น a31สีเทาล้อ advanขอบแดงไม่มีชุดแต่งไม่มี inter cooler ด้วยทีแรกคิดว่าเครื่องเดิมคับแต่พอออกจากปั๊มเท่านั้นแหละคับเห็นกดทีท้ายรถงี้เป๋ซ้ายทีขวาทีเลยคับแม่งโคตรวิ่งเลยคับไม่รู้ว่าเป็นรถของพวกพี่ๆหรือเปล่าคับจะว่ามีโบก็ไม่เห็นมี inter เลยแต่เสียงโหดดีคับหรือเอาinterไปซ่อนไว้ไหนงงคับ:coolly-0007:

ในกรณีถ้าเป็นรถเครื่องโบแล้วใช้อินเตอร์ของเดิมมันจะใบเล็กๆซ่อนอยู่ตรงซุ้มล้อนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
คับผมอย่างนี้นี่เอง

โปรดระวัง ไอ้พวกเดิมๆหน้ารถทิ่มนิดๆ ท้ายโด่งหน่อยๆ หน้ายางกว้างๆ หลังคาผุนิดๆ สีไม่สดใส มีพาร์ทให้เห็นบ้างเสียงเงียบๆ พวกนี้...มีซุ่ม (คุ้นๆ..เหมือนเห็นบ่อยๆ)

เจอแบบนี้เข้าหนาวเรย อิอิ:coolly-0038:

ผมก็อยู่อยุธยา เห็นบ่อยครับคันนั้น

ในเวบเรา n/a แรง ๆ ก็มีเยอะครับ อาจไม่ใช่เครื่องโบก็ได้

พวกเรามีอยู่คน เมื่อก่อน 12vเกียร์ธรรมดา อัด20โบหนีไม่ออกก็มีมาแล้ว คงไม่ต้องเหลา

ในเวบเรา n/a แรง ๆ ก็มีเยอะครับ อาจไม่ใช่เครื่องโบก็ได้

พวกเรามีอยู่คน เมื่อก่อน 12vเกียร์ธรรมดา อัด20โบหนีไม่ออกก็มีมาแล้ว คงไม่ต้องเหลา
12vเกียร์mtที่เขาใช้คลัซโอรูกะป่าวครับ?

ของผมก็เครื่องเดิมครับกดแล้วเป๋เหมือนกัน...แต่ไม่ได้แรงนะครับช่วงล่างผมกลับบ้านเก่าไปเยอะแร็คนี้รั่วจนหายรั่วและยังไม่ได้เปลี่ยนเลยเวลาขับสองมือต้องประคองดีๆเพราะชอบเลี้ยวเปลี่ยนเลนให้ออโต้ 555

1uz หรือเปล่าครับ na280ม้านะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม