ประกาศ...จากพี่เก๋ รัชดา K-sport โปรดอ่าน

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31574
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31574

14.9แล้นนะ....
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศ... จากทาง พี่เก๋ รัชดา K-SPORT
บัดนี้ ทางเจ้าสำนักให้ออกมาแถลงข่าวว่า
ณ.บัดนี้รถพี่ตั้มRB25ได้เสร็จสมบูรณ์แล้ว พร้อมเสมอสำหรับผู้ที่ข้องใจขอเชิญมาลองพิสูจน์กับความเร็วระดับเทพที่589แรงม้า
เพียงเท่านั้นเอง เร็วๆนี้หวังว่าพี่เก๋ รัชดา K-SPORTจะกลับมาถามตอบปัญหาเรื่องความรักเฮ้ยไม่ใช่เรื่องรถได้เหมือนเดิม
โปรดติดตามไปเรื่อยๆ
:dribble: :dribble: :dribble: จาก พี่เก๋ รัชดา (K-SPORT FOREVER)

พี่เก๋ รัชดา (k-sport)...

"ฝากบอกมาว่าคนที่มีความผิดแล้วรู้อยู่ในใจให้โอกาศแก้ตัวแต่จะไม่มีครั้งที่2"

ประกาศอย่างเป็นทางการ...

งานแข่งCEFIRO-THAILANDครั้งต่อไปที่จะถึงในปลายปีนี้ ขอให้ทุกๆคนกรุณาเตรียมรถให้พร้อม ช่วงนี้หน้าฝนมันอันตราย(อาจจะมิดได้ถ้าไม่ระวัง)และ พี่เก๋ รัชดา ฝากมาบอกว่าจะไม่ลงทำการแข่งขันในรุ่น แบ็คเก็ต อีกต่อไปเพราะจะได้ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ได้สนุกกันอย่างเต็มที่ เพื่อจะได้ไม่เป็นข้อครหาได้

ไอ้พล เพื่อนรัก...พี่เก๋ โพ ฝากบอกว่าพี่เข้าใจหมดแล้วแต่ให้เอารถไปขับบ้างเถอะก่อนที่เบรคจะติดคลัทช์จะจมมิกกี้เม้าท์จะแดกสายไฟ ก่อนที่น้ำจะท่วม เอาไปขับบ้างเถอะ

จากพี่เก๋ โพ รัชดา
ถึง น้องยุง ลูกน้องซุปเปอร์แมนที่อำลาวงการความแรงไปแล้วไปสู่วงการความรัก
ตอนนี้พี่กอฟล์ที่เปลี่ยนสีจากเขียวไปเป็นสีส้มได้ทำสเต็ปใหม่เพิ่มแล้ว พี่กอฟล์บอกว่าคราวนี้จะได้ไม่สูสีเข้าเส้นพร้อมกันจะสวนให้หายไปเลย
จาก พี่เก๋ รัชดา (คนกำลังIN LOVE)

จากพี่เก๋ In Love
ถึงซุปเปอร์แมนเพื่อนรักให้ช่วยต่อทะเบียนรถให้ด้วยจะได้ขับรถออกไปรับแฟนสาว...
และกิ๊ก ทั่วไทย ได้อย่างสบายใจเฉิบ
ปล.ตอนนี้กรูอยูที่โรงงานเป้ เลยเหลามากไปหน่อย...

พี่เก๋ รหัสใหม่ สมัครใหม่เหรอคั๊บ

ที่ผมบอกว่าจะเอารถเข้าไปให้พี่ดูเกียร์ เมื่อตอนสิ้นเดือน

ก็ยังไม่ได้เข้าไปหา

แต่พอดี อู่ทำสีว่างพอดี จองคิวเค้าไว้ เลยทำสีก่อนดีกว่า

แล้วทำสีเสร็จ จะเข้าไปให้พี่เก๋ เช็คทันทีนะคั๊บ :smile:

ปล. พี่เก๋ โพ รัชดา

โพ แปลว่าอะไรง่ะ

ใช่ วัดโพธิ ปะ :sexy_girl:

ไม่ใช่รหัส พี่เก๋ โพ หรือ พี่เก๋ IN LOVE ครับ
แต่พี่เก๋ IN LOVE เค้าบังคับขู่เข็ญให้ ผมโพสให้คร๊าบบบบ

พี่ครับผมฝากถามพี่เก๋ให้หน่อยว่าที่ผมฝากสมัครเข้าชมรมในงานQuatermile ได้รหัสหรือยังครับ.......ผมคนที่ขับเซฟสีน้ำเงิน,ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไอ้ตี๋เมิงโทรไปหาเค้าดิ เค้าลืมส่งให้มึงหรือป่าว มิตติ้งเค้าก็อไม่ไป(บอล)

โทรไปถามได้โดยตรงที่ 0-8182-1-8310 พี่เก๋ K-SPORT หรือพี่เก๋ คลองตัน นะครับ

ขอบคุณครับ,พี่เก๋ k-sport อ่ะครับ:redface:

แล้วเมิงโทรไปถามพี่เก๋ยังอ่ะเด๋วงานยครบรอบCef 4ปีเมิงจะได้ไปมิตติ้งด้วยอ่ะ

:biggrin: แล้วถ้าไม่ได้สมัครไปด้วยไม่ได้หรอว่ะ

เสาร์นี้นเจอกันบางแสนไปป่ะ,แข่งกะกูป่ะ

ต่อให้/เสาเอาป่ะ

เรามาแข่ง.....ซดเบียร์กันดีก่ามะ...พี่น้อง...งิงิ

ไอ้ HEINEKEN มานจะไม่แรงได้ไงแม่งทำทุกวัน

เออ.........สาดดดดดดด