หาช่าง วายริ่งสายไฟ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311056
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311056

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ส.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาช่าง วายริ่งสาย
เครื่อง RB25DET A/T รถพึ่งวางเสร็จยังยังใม่ได้วายสาย(วางอู่แถวบ้าน...ไม่ถนัด RB) สายไฟไม่ตัด
พี่ๆท่านไหนที่พอรู้จัก หรือจะแนะนำ ช่วยหน่อยนะครับ........ขอบคุณครับ
:coolly-0043:

ลองโทรไปหาพี่เก๋ เคสปอร์ตดูซิคับ

ลองดูพี่แดง union sport ครับ

อยู่แถวไหนคับถ้าแถวบางบัวทองต้องอู๋ช่างญา
ซอยวัดลาดปลาดุก โทรหาผมก่อนได้เดี๋ยวบอกทางให้ครับ
086-5429778

รณชัย (พัทยานะ) ไกลไปป่าวคับ

ขอบคุณครับ
อยู่แถว มีนบุรี ครับ

(ตอนนี้ "ช่างกระเป๋า" คิวไม่ว่างเลยสักคน)

แก้ไขล่าสุด:
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/2217

ติดต่อที่อู่นี้ดูครับ เค้าเล่นRB neo มานานแล้ว วันนี้ผมก็เพิ่งสงสายไฟ25โบแอรโฟรชมพู ไปให้เค้าวาย

ตอนนั้นผมไปทำแถวรามอะคับ รู้สึกจะราม76หรือ78นะ
เป็นร้านตึกแถวเล็กๆน่ะคับ ชื่อ PB Motor
รุส่วนใหญ่ที่ทำที่นั่นเป็นค่ายNissan

ปล. แต่ต้องนัดช่างก่อนนะคับ

ขอบคุณมากครับ

ตอนนั้นผมไปทำแถวรามอะคับ รู้สึกจะราม76หรือ78นะ
เป็นร้านตึกแถวเล็กๆน่ะคับ ชื่อ PB Motor
รุส่วนใหญ่ที่ทำที่นั่นเป็นค่ายNissan

ปล. แต่ต้องนัดช่างก่อนนะคับ
พอจะมีเบอร์โทรใหมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม